(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
minh o daklak. hnay thi roi.de 80cau trach nhiem toan cong van cua agri ve ke toan gui.vay.quy.va hau kiem. con tu luan la bien phap tang thu va giam chi trong thoi ky lai phai thu ton dong
ban oi agribank daklak tuyen hoi nao? sao minh khong thay thong tin gi het vay ban?co thong bao tuyen dung ha ban?

Thấy mấy bạn vô agribank dễ quá, tỉnh mình sao khó quá, các bạn cho mình hỏi là hiện nay agribank có áp chỉ tiêu kinh doanh không zị? hôm trc nghe thằng bạn nói không áp nữa mà lương thì ko như trước? Mình cũng nghe nói là tháng 1 sẽ có đợt để thử việc trong 3 tháng đến tháng 4 mới tuyển vô chính thức ở chi nhánh của mình. :( cứ tưởng bị troll ai ngờ là thật :v

Cứ chờ mãi như này ko biết đến đâu. Thoi học lên cao học cái đã. Chờ kinh te ổn định tiếp tục xin việc. Hehe

Cô mình nói là chấm thi cũng như không à, vì đủ hết rồi.
Mình không hiểu sao cô của bạn lại nói như vậy ??
Agribank daklak vừa tổ chức thi tuyển xong, ra đề và chấm bài là vp miền Trung, thi cử cực kỳ công bằng và nghiêm túc nên nếu ai kết quả ko như ý chẳng thể phàn nàn điều gì nữa.

Cho mình hỏi chút các b ơi, giả sử có bố hoặc mẹ làm trong agribank muốn về hưu sớm cho con vào thì nộp đơn lúc nào trong năm cũng dc đúng k? Có cần phải trong đợt tuyển dụng ko? Và xét có lâu ko?

Mình không hiểu sao cô của bạn lại nói như vậy ??
Agribank daklak vừa tổ chức thi tuyển xong, ra đề và chấm bài là vp miền Trung, thi cử cực kỳ công bằng và nghiêm túc nên nếu ai kết quả ko như ý chẳng thể phàn nàn điều gì nữa.

Bạn nghe như vậy là đúng rồi. Nhưng 1 điều đặc biệt mà dân ngân hàng ko được nói ra là "điều ai cũng pik nhưng ko nên nói". Nhất là Agribank. Ko nên bàn tán nếu mún vô làm :( kinh nghiệm từ những năm tháng thất nghiệp, nộp hồ sơ đi và ko một đáp trả.

Bạn nghe như vậy là đúng rồi. Nhưng 1 điều đặc biệt mà dân ngân hàng ko được nói ra là "điều ai cũng pik nhưng ko nên nói". Nhất là Agribank. Ko nên bàn tán nếu mún vô làm :( kinh nghiệm từ những năm tháng thất nghiệp, nộp hồ sơ đi và ko một đáp trả.
Bạn nói vậy là chưa thật sự hiểu tính chất của cuộc thi lần này rồi, những điều bạn vừa nói mình ko hề chối dùm cho ngành, nhưng riêng đối với lần tổ chức thi tuyển này thì hoàn toàn khác
Gần 450 con người ngoài định biên, trừ đi lx bv tạp vụ thì còn 245 người dừng công tác, gây một sự chú ý lớn đêns toàn thể các ban ngành, lãnh đạo địa phương, gđ chi nhánh là sếp mới về nhận công tác (và ở nơi công tác cũ sếp này cực kỳ nhiệt tình và tận tâm). Lọc hồ sơ xong còn 191 người thi, số lượng chỉ tiêu là 49 (trước đó đã có 16 chỉ tiêu cho con vào thay bố mẹ- tổng cộng là 65). Nếu là bạn, một cuộc thi được/bị chú ý như thế này bạn dám làm điều gì tiêu cực ko??? Mình biết có người háo hức mang tiền đi đặt vấn đề rồi lủi thủi cầm tiền về, nên đừng nói lụi bạn ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên