(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
Ký duyệt thôi chứ ko thi hở bạn? Con em trong ngành hay sao á?
mình không phải con em trong ngành nha bạn, hơn nữa minh có kinh nghiệm làm việc cộng với chi nhánh có nhu cầu là được.Sáng nay mình lên ký hợp đồng nhiều anh hỏi có quen ai trong agribank không? nhưng thú thật là minh không quen ai cả, gia đình mình cũng vậy. Thấy agribank không như nhiều người nghĩ, mọi người rất chuyên nghiệp, vui vẻ và tốt bụng. Minh cảm thấy rất vinh dự khi được lam ở đây.

mình không phải con em trong ngành nha bạn, hơn nữa minh có kinh nghiệm làm việc cộng với chi nhánh có nhu cầu là được.Sáng nay mình lên ký hợp đồng nhiều anh hỏi có quen ai trong agribank không? nhưng thú thật là minh không quen ai cả, gia đình mình cũng vậy. Thấy agribank không như nhiều người nghĩ, mọi người rất chuyên nghiệp, vui vẻ và tốt bụng. Minh cảm thấy rất vinh dự khi được lam ở đây.
Trong văn bản hướng dẫn tuyển dụng ghi rõ làm gì có chuyện chi nhánh được tự ý tuyển dụng(trừ khi là bố mẹ vào con về hoặc đi vùng sâu vùng xa nhưng cũng phải là con e trong ngành mà những trường hợp này đều phải ở trên ngân hàng nông nghiệp việt nam duyệt ). Bạn này chắc dạng đặc biệt do tổng giám đốc ký mà chém mạnh ghê.

Trong văn bản hướng dẫn tuyển dụng ghi rõ làm gì có chuyện chi nhánh được tự ý tuyển dụng(trừ khi là bố mẹ vào con về hoặc đi vùng sâu vùng xa nhưng cũng phải là con e trong ngành mà những trường hợp này đều phải ở trên ngân hàng nông nghiệp việt nam duyệt ). Bạn này chắc dạng đặc biệt do tổng giám đốc ký mà chém mạnh ghê.
Bạn có làm ở agribank không mà phán như thánh vây, mình không có chém nhé, mình có nói rõ là ba minh xin, còn sự thật thì gia đình mình không quen ai trong nông nghiệp cả, hiện mảng ttqt các ngân hàng đều rất cần kể cả agribank. bạn đọc cho kỹ các cm của minh roi hẵng bình luận nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn có làm ở agribank không mà phán như thánh vây, mình không có chém nhé, mình có nói rõ là ba minh xin, còn sự thật thì gia đình mình không quen ai trong nông nghiệp cả, hiện mảng ttqt các ngân hàng đều rất cần kể cả agribank. bạn đọc cho kỹ các cm của minh roi hẵng bình luận nhé
phaj noj rang ban ko co nguoj quen ma xjn duoc vào, thj quan he cua bo ban cục ;)tot nhe, chuc mung ban co duoc ong bo nhu vay;)

nếu như bạn alech nói thì trường hợp bạn "QUÁ ĐẶC BIỆT" . Vì theo mình biết ở SG và HN đang giảm nhân sự và chuyển nhân viên đi tỉnh. Hầu như chi nhánh nào cũng có vài phần tử trong danh sách. Nếu bạn dược nhận thì 1 số người trong danh sách bị điều đi tại chính CN bạn sẽ thấy rất lạ. Ko biết bạn ở Cn nào ? Vì phải chính bác Thành ký gửi từ TƯ vào theo đề xuất của Cn mới được. Nhưng trong giai đoạn "áp lực nhân sự" quá lớn hiện nay tại Agribank mà bạn vào thẳng 1 CN ở SG thì quá quá lạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên