(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
theo xác minh không chắc chắn 100% thì thông tin này là sai. theo suy nghĩ chủ quan của Bản thân thì không có chuyện điều chuyển NV ở HN, HCm hay đà nẵng đi các tỉnh khác.
Theo quan niệm dân gian thì sắp sửa thi tuyển.... đặc biệt sẽ ưu tiên cho các bạn làm HĐ trước sau đó mới đến thí sinh tự do...
Xác nhận là chắc chắn sẽ chuyển nhé. Lúc đầu cho tự nguyện, ko ai tự nguyện thì sẽ điều chuyển, đến ngày hôm nay danh sách sơ bộ đã có hết rồi.
Thực ra nếu ai ko phải gia đình ở tp mà ở tỉnh thì chuyển về tỉnh cũng khá ngon, agribank hiện nay các chi nhánh tp đều lỗ, lương tháng thấp, về tỉnh sẽ ăn lương chi nhánh tỉnh, mà chi nhánh tỉnh của agri hầu như đều lời, còn nếu lương tỉnh thấp hơn lương tp thì trung ương sẽ bù cho khoản chênh lệch đó

giá vào là500-600tr.. rất nhiều người muốn nhảy vào...riêng mình thì không...thấy thương bố mẹ quá.. các cụ muốn mình vào dù biết sẽ mất 500-600tr,,, mình tiếc tiền.. mình nghĩ cơ chế tuyển dụng sẽ có thay đổi/... và bản thân mình cũng không muốn adua theo kiểu làm sai trái này... dùng 500-600tr dể mua chỗ làm( khác gì mua quan thời phong kiến) và dù có vào làm thì bản thân cũng thấy xấu hổ, thấy nhục.. trai nam nhi mà phải để Bố mẹ già dồn hết tiền tích góp( có thể phải bán bớt 1 phần đất) để lo việc...nhục thiệt.. nhà nước xhcn kiểu gì vậy. cơ chế con vua lại làm vua, cha truyền con nối, mua quan bán chức quá rõ ràng và công khai mới ghê chứ. nội dung văn bản như vậy mà Ông Tiết Văn Thành dám ký. đi ngược lại với chính sách của đảng và nhà nước 100%( chính sách khuyến khích người tài, ưu tiên cho lao động trẻ có năng lực).....
bạn này giống suy nghĩ của mình.:)))..vì lí do này mà quyết dứt áo ra đi..:D

Của mình chỉ đợi chữ kí duyệt mà mãi ko thấy :(
xác nhận là sáng nay mình đã ký hợp đồng và nhận quyết định thứ 2 tới đi làm nè. Mà thấy đọt này có thêm một bạn nữa vào cùng mình nè, sao bạn vẫn chưa thấy?@.@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên