(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,115
Ừ mình quyết định vào agribank. Hình như là họ chỉ xét tuyển âm thầm thôi. Ít chỉ tiêu lắm. Như chỗ ngân hàng tỉnh mình đang định vào thì hình như chỉ có 4 chỉ tiêu thôi. Khoảng đầu tháng 8 âm sẽ đi làm luôn
Chúc mừng bạn, mà bạn ở tỉnh nào đấy? Mà bạn muốn làm ở vị trí nào?

Hi, cám ơn lời khen của em. Chị chết nhát chứ không cá tính gì đâu. Với lại chị nghĩ chẳng có gì ổn định và mãi mãi cả (Lúc chị xin nghỉ thì lương tổng cộng cũng được hơn 8tr, bây giờ nó giảm xuống còn chưa tới 3 triệu thì chẳng khác nào ép mọi người tự nguyện nghỉ em à). Chị thấy may mắn vì nhanh chân chạy trước, mấy đồng nghiệp làm cùng phòng chị bây giờ xin nghỉ họ cũng không ký quyết định cho nghỉ, nó bắt ở lại hoàn thiện hồ sơ ma sai quy định và thu hồi nợ, lương thì không trả, xin làm chỗ khác không được, trợ cấp thất nghiệp cũng k được hưởng. Tội nghiệp thiệt. Chị gần 30 tuổi rồi nên tranh thủ nghỉ để tìm 1 công việc bình yên, thanh thản hơn.
P/s: Chị phải đấu tranh 1 thời gian dài với gia đình để thoát khỏi sự "ổn định" người ngoài đang thèm khát đó. :v
Hix,trong chán ngòai thèm, nghe c chia sẻ mà phát sọ8, e có bạn làm Tín dụng agri lương nếu k vấn đề là 13tr, mà nó cũng bị như c nên lương giờ còn 3tr ah, haiza, mà thấy n vẫn cố gắng làm k có ý định nghỉ c qh, cũng k hiểu tại sao

Ừ mình quyết định vào agribank. Hình như là họ chỉ xét tuyển âm thầm thôi. Ít chỉ tiêu lắm. Như chỗ ngân hàng tỉnh mình đang định vào thì hình như chỉ có 4 chỉ tiêu thôi. Khoảng đầu tháng 8 âm sẽ đi làm luôn
bạn có qđinh của chi nhánh tỉnh đầu tháng 8 âm đi làm oy.b nộp hồ sơ lâu chưa..cô bạn mình nhờ COCC nộp hồi tháng 5 mà h chưa đc nè. chúc mừng b nhé.mơ ước của mình đoa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên