(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
mình nói là con ruột của cán bộ công tác trên 20 năm mà, nó giống với tuyển dụng thay thế á chứ. Bố mẹ nghỉ hưu sớm thì con được xét tuyển vào :D
Ah đây là trường hợp bố mẹ nghỉ trước 3 năm cho con vào phải không?

Thông qua văn bản số 4680/NHNo-TCTL ngày 15/7/2014 của Tổng Giám đốc về việc tổ chức tuyển dụng lao động năm 2014. :D

có phải thông tin mật gì đây mà không up được, tôi cũng đang có 1 bản, nhưng thấy năm nay tuyển dụng rất chặt chẽ nhé

Vào Agri thì ko chỉ cần tiền, mà cần quan hệ to tay tý nữa. còn mà để thi thì khó lắm các bạn ạ. như CN mình biết, con giám đốc vào làm. mà là do 1 anh bỏ ko làm nữa, giảm biên tự nhiên, thế mà bố cu ý còn phải nhận thêm 1 suất của Trung ương gửi về để trên duyệt nhận cu em ý vào. Còn lại hàng chục con cán bộ đang theo làm hợp đồng được 1 2 năm chờ đến lượt, vì bây giờ bố mẹ về cho con vào còn tranh nhau về luôn ấy. Nghĩ mà thấy khổ quá :( hic

Vào Agri thì ko chỉ cần tiền, mà cần quan hệ to tay tý nữa. còn mà để thi thì khó lắm các bạn ạ. như CN mình biết, con giám đốc vào làm. mà là do 1 anh bỏ ko làm nữa, giảm biên tự nhiên, thế mà bố cu ý còn phải nhận thêm 1 suất của Trung ương gửi về để trên duyệt nhận cu em ý vào. Còn lại hàng chục con cán bộ đang theo làm hợp đồng được 1 2 năm chờ đến lượt, vì bây giờ bố mẹ về cho con vào còn tranh nhau về luôn ấy. Nghĩ mà thấy khổ quá :( hic
nam nay ha noi co chi tieu ko a? e cung co nho va ma doi hon 1 nam rui ma ko dc!huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên