AE làm tín dụng lâu năm rồi được gì và mất gì

anh409

Verified Banker
Mình cũng mới làm thôi k đủ kinh nghiệm nếm trải nhưng hiện tại cảm thấy công việc.ư.............................là chán. làm cũng nhiều cái mới, cái hay nhưng đổi lại nhiều qua..... chak là đang ko thích. ko biết ae hiện jo ntn chứ cũng muốn nghỉ mà nghỉ rồi thì chưa biết làm j ( ở nhà đợi việc cũng áp lực).

Sắp đi làm hỗ trợ. 1 năm làm qhkh dn rồi. ms ra trường nên cái j cx mới mẻ vs e hêys

Đúng việc đúng quy đình thì làm thôi . Chủ yếu là mình học hỏi và tích lũy kinh nghiệm . Mình cũng đã gần 4 năm làm tín dụng nhưng giờ thì hết rồi. Chúc bạn may mắn vượt qua áp lực công việc.

Đc cái tửu lượng tốt, chém gió giỏi, đi nhiều nơi...mất tgian và lớn hơn là gia đình!

Mình là nữ, làm 1 năm khcn, hiện đang làm khdn đc 4 tháng, cũng áp lực lắm (một bên là kh, bên còn lại là sếp và đồng nghiệp). Cũng muốn nghỉ nhưng giống như chủ thớt, sợ thất nghiệp.
Tính cách hiền, đa sầu, đa cảm, ko nói nhiều...vậy mà duyên số đưa đẩy tới nghề sales

Mình là nữ, làm 1 năm khcn, hiện đang làm khdn đc 4 tháng, cũng áp lực lắm (một bên là kh, bên còn lại là sếp và đồng nghiệp). Cũng muốn nghỉ nhưng giống như chủ thớt, sợ thất nghiệp.
Tính cách hiền, đa sầu, đa cảm, ko nói nhiều...vậy mà duyên số đưa đẩy tới nghề sales
Lâu lâu thấy cái tự nhận xét bản thân này cũng thấy hay hay
Hiền, đa sầu, đa cảm, ko nói nhiều... thiếu mỗi cái làn thu thủy, nét xuân sơn nữa là thành Kiều của Nguyễn Du rồi
haha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back