ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

Hôm nay mình đã được chi nhánh gọi đến để trao đổi về công việc nhé, cũng vừa đi gặp giám đốc chi nhánh về và cũng đã đồng ý đi làm, 19/03 đào tạo 2 tuần rồi đi làm luôn

H chỉ biết chờ đợi bạn ah. VPhảiote="quanthuy, post: 604257, member: 73027"]@thanh_nhan_261091

Đâu phải , tớ chưa đi làm mà nên mới trả lời cái cách huy động không cụ thể, mình bảo : lên data khách hàng, tiếp cận,....anh ý vặn thế em lên data thế nào?
em có lên tiếp cận trực tiếp xin thông tin khách hàng hoặc tìm trên website,...anh hỏi: thế em tìm ở web nào,... xoay tùm lum, nói chung anh ý vặn đến lúc không nói được nữa :D
thế là thôi, ra về và biết mình out vì trả lời quá ngu :([/quote]
Phải t thì còn k bít nói j ý. Híc híc :(

Híchote="dungvuha277, post: 604351, member: 56905"]Mới PV hôm qua hn có kết quả luôn, hé hé đậu rồi :)[/quote]
Hic. Nhanh thế sao b? Vừa pvan hum qua mà hum nay nhận đc tb lun ah? T tưởng còn 1 vòng pv nữa cơ :((

ote="tipit, post: 604286, member: 114852"]Hôm nay mình đã được chi nhánh gọi đến để trao đổi về công việc nhé, cũng vừa đi gặp giám đốc chi nhánh về và cũng đã đồng ý đi làm, 19/03 đào tạo 2 tuần rồi đi làm luôn[/quote]
Bạn pv hum nào mà có kq rùi thế? pvan 2 vòng hay 1 vòng thế bạn?

Mình phỏng vấn hôm qua ở Phan Chu Trinh. Đi phòng vấn chỉ ức mỗi cái nó phỏng vấn 2 phòng riêng, một cho người bằng giỏi 1 cho dân thường như mình, chán.

[qpan ="tipit, post: 604418, member: 114852"]Mình phỏng vấn hôm qua ở Phan Chu Trinh. Đi phòng vấn chỉ ức mỗi cái nó phỏng vấn 2 phòng riêng, một cho người bằng giỏi 1 cho dân thường như mình, chán.[/quote]
C pvan o phòng có a nói giọng Sài Gòn ah b? C chỉ phải pvan 1 lan thui ah?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên