ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

Những ai ko đc gọi như mình chắc là tạch rồi. vừa nt với đứa bạn nó cũng thi RA ở CN Hưng Yên hôm 28 và đã đi làm, tuần sau nó đi đào tạo. Nhưng trượt đợt này ngta ko báo gì cả

NHiều thông tin quá làm hoang mang hết cả. Thôi t tập trung thi MB mai vậy. :)

Mình đi pv PFC ở HN ngày 25/02 và được chuyển sang pv RA ngày 28/02. Thấy các anh chị hôm pv đều bảo sẽ có email thông báo hết mà. Tuần trước gọi phòng nhân sự thì được chị ấy bảo sẽ thông báo kết quả vào tuần này, vì đang phải xem xét hồ sơ gì đó, chị ấy bảo cứ đợi sẽ có email kết quả @@. Thế mà sắp hết tuần rồi. Hay là lại đến tuần sau mới có mất :(

Các bạn cho mình hỏi là sau khi phỏng vấn vòng 1 thì sau bao lâu có kết quả vậy? Nếu tạch có mail cho mình không? thanks các bạn;)

Mình đi pv PFC ở HN ngày 25/02 và được chuyển sang pv RA ngày 28/02. Thấy các anh chị hôm pv đều bảo sẽ có email thông báo hết mà. Tuần trước gọi phòng nhân sự thì được chị ấy bảo sẽ thông báo kết quả vào tuần này, vì đang phải xem xét hồ sơ gì đó, chị ấy bảo cứ đợi sẽ có email kết quả @@. Thế mà sắp hết tuần rồi. Hay là lại đến tuần sau mới có mất :([/QUOTE
tớ gọi điện hỏi bên nhân sự chị ý cũng bảo tuần này có kết quả mà giờ là thứ 6 rồi. k biết ntn nữa :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên