Bạn ơi cho mình hỏi là được khaorng bao nhiên % thì đc đi phỏng vấn vậy. Tại mình không học Ngân hàng (mình học MKT) nên khi đi test mình chỉ làm dc 31/ 60 câu về NH thôi, còn phần IQ and Eng thì cũng dc trên 20.
Thêm nữa, mình đang là SV năm cuối, tầm cuối năm nay mới nhận bằng Tốt nghiệp, vậy nếu mình đc gọi đi PV và qua vòng PV đó, mà chưa có bằng TN thì có bị sao ko vậy?
Cảm ơn bạn lắm lắm!

Bạn ơi cho mình hỏi là được khaorng bao nhiên % thì đc đi phỏng vấn vậy. Tại mình không học Ngân hàng (mình học MKT) nên khi đi test mình chỉ làm dc 31/ 60 câu về NH thôi, còn phần IQ and Eng thì cũng dc trên 20.
Thêm nữa, mình đang là SV năm cuối, tầm cuối năm nay mới nhận bằng Tốt nghiệp, vậy nếu mình đc gọi đi PV và qua vòng PV đó, mà chưa có bằng TN thì có bị sao ko vậy?
Cảm ơn bạn lắm lắm!
Trên 50% là được bạn à, nghe nói là trên 50% mỗi chủ đề, chứ không phải 50% tổng số. Sinh viên năm cuối mà pv tốt thì vẫn đc đi làm bt bạn à, tớ có cậu bạn cũng như bạn đó và cũng đi làm cùng đợt rồi.

Trên 50% là được bạn à, nghe nói là trên 50% mỗi chủ đề, chứ không phải 50% tổng số. Sinh viên năm cuối mà pv tốt thì vẫn đc đi làm bt bạn à, tớ có cậu bạn cũng như bạn đó và cũng đi làm cùng đợt rồi.
bật chat đi bạn

Bạn vừa trúng PFC phải ko? PFC áp lực lớn ko bạn ơi, và thu nhập nó ra sao nhỉ? :3

Có ai đc phân ra PGD Láng Thượng - 106 Nguyễn Chí Thanh ko hay chỉ có mình t ? Buồn chết đc các bạn khác thì toàn đc phân cùng chi nhánh :(

bật chat đi bạn
Sao lại thế nhỉ, nếu mà 50% mỗi phần thì mình cũng phải được chứ nhở, tại phần thấp nhất của mình là phần test NVNH cũng đã được 50% rồi, 2 phần còn lại cũng được khoảng 75% ý. Hị hị.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,543
Thành viên mới nhất
Trương Thế Luân
Back
Bên trên