Mình thi và pv vào giữa tháng 4 tại Hải Phòng, thi và pv cách nhau có 2 ngày, 1 tuần sau có cuộc gọi yêu cầu hoàn thiện hồ sơ trình lên Hội sở!
Sáng nay có cuộc gọi từ chi nhánh thông báo trúng tuyển và hỏi ngày có thể bắt đầu đi làm :D Nhưng mình từ chối vì mình mới kí hợp đồng thử việc ở MB rồi!
ồ. chúc mừng bạn này nhé :D, giỏi thiệt

Hôm nay ACB có gọi cho tớ, nhưng tớ lại để điện thoại ở nhà!! ko nghe máy đc. hix. lo quá ko biết là đậu hay rớt nữa!!! có nên gọi lại ko ta?? ai cho mình ý kiến với
Không chắc là gọi lại được bạn ạ! Trước tớ có gọi đến hỏi 2 lần mà không bắt máy được! Chắc là đợi gọi lại thôi, mà bạn phỏng vấn hôm nào thế và chi nhánh nào vậy bạn?

Không chắc là gọi lại được bạn ạ! Trước tớ có gọi đến hỏi 2 lần mà không bắt máy được! Chắc là đợi gọi lại thôi, mà bạn phỏng vấn hôm nào thế và chi nhánh nào vậy bạn?
tớ phỏng vấn ra hôm 7/5 ở phạm bân . chak sáng mai gọi qua bên nhân sự hỏi quá

Có tin gì mới chưa bạn! Chắc lại bổ sung hồ sơ???:eek:
mình có gọi qua bên đó. nhưng toàn nghe nhạc chờ ko ak@@!! hix,đợi 10p mới gặp chị tổng đài viên chị ấy kêu là đợi gọi lại chứ ko biết phòng ban nhân sự nào gọi nữa.. chak ngồi đợi quá.

mình có gọi qua bên đó. nhưng toàn nghe nhạc chờ ko ak@@!! hix,đợi 10p mới gặp chị tổng đài viên chị ấy kêu là đợi gọi lại chứ ko biết phòng ban nhân sự nào gọi nữa.. chak ngồi đợi quá.
Cứ chơ họ gọi lại thôi bạn ạ!
Mình gọi lại cũng chỉ gặp đc người trực tổng đài, không gặp đc phòng ban đã gọi cho mình đâu :D

Không uổng công chờ đợi. Em được hẹn 9h tại Phan Chu Trinh. Có bác nào cùng giờ không ạ?
Cho em hỏi chút là mai đến là ký offer thôi nhỉ các bác, xong về đúng không ạ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên