Các bác cho hỏi đợt pv lần 1 thì các bác pv ở đâu vậy? Hanoi hay Thanh Hóa hay đâu ạ?
Em pv ở Hanoi mà chờ mãi chưa thấy có kết quả báo trượt đỗ thế nào, lại có bác nào trên này bảo là ai được gọi điện kêu bổ sung hs thì là đỗ rồi, lại có bác nữa bảo là đợi Hội sở trong HCMC xem xét..., càng thêm sốt ruột :(
Mình pv lần 1 ở HN. Hôm nay đi pv lần 2 ở TH.

Mình pv lần 1 ở HN. Hôm nay đi pv lần 2 ở TH.
HIểu ý bác. Bác pv hôm nay tốt chứ? Tức là trong CV bác đăng ký đi làm ở Thanh Hóa đúng k nhỉ?
Nhân tiện, có bác nào trên này pv ở Hanoi, CV đăng ký Hanoi như em k và các bác có thông tin gì mới k ạ?

HIểu ý bác. Bác pv hôm nay tốt chứ? Tức là trong CV bác đăng ký đi làm ở Thanh Hóa đúng k nhỉ?
Nhân tiện, có bác nào trên này pv ở Hanoi, CV đăng ký Hanoi như em k và các bác có thông tin gì mới k ạ?
Đúng rùi. pv xong là biết hết cơ hội. :(

Đúng rùi. pv xong là biết hết cơ hội. :(
Sao thế bác? Vậy là đâu có như bác nào trên này bảo là pv lần 2 chỉ là gặp mặt trao đổi thêm chút, chứ chắc ăn là đỗ :(
Như bác còn biết cơ hội của mình, chứ như em thì chả biết gì từ lúc bổ sung hồ sơ...

Có mình đăng ký HN phỏng vấn lần 1 hôm 22/4 đây. Đợi mãi chưa thấy hồi âm gì :(
Bạn pv làn 1 hôm nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1