hic, em cũng nộp hồ sơ vào vị trí này ở ACB, nhưng lại mới là SV năm thứ 4, hic, em chưa nhận đc thông báo gì, chắc là rớt vòng gửi xe rồi :((....cơ mà anh chị cho em hỏi, nếu gọi đi thi-pv nhà tuyển dụng sẽ nhắn qua mail hay điện thoại?

hic, em cũng nộp hồ sơ vào vị trí này ở ACB, nhưng lại mới là SV năm thứ 4, hic, em chưa nhận đc thông báo gì, chắc là rớt vòng gửi xe rồi :((....cơ mà anh chị cho em hỏi, nếu gọi đi thi-pv nhà tuyển dụng sẽ nhắn qua mail hay điện thoại?

cũng tùy nhưng thường là nt qua đt e ah vì mỗi NH đêu có số thông báo tuyển dụng riêng .

Sẽ có 3 bài trắc nghiệm trên máy tính nhé
1: IQ không dùng máy tính và giấy nháp. Chủ yếu la câu đơn giản và về phần tính tiền nhé (27c)
2: Tiếng Anh (30c)
3: Nghiệp vụ nhé (60c)
Điều kiện PV là qua 50% mỗi bài thi nhé.
Thi viết xong có thể hôm sau sẽ PV luôn nhé.
Chúc các bạn may mắn :)
Thời gian thi bao lâu vậy c ơi?
Có ai thi ca 10h15 ko ạ

Sẽ có 3 bài trắc nghiệm trên máy tính nhé
1: IQ không dùng máy tính và giấy nháp. Chủ yếu la câu đơn giản và về phần tính tiền nhé (27c)
2: Tiếng Anh (30c)
3: Nghiệp vụ nhé (60c)
Điều kiện PV là qua 50% mỗi bài thi nhé.
Thi viết xong có thể hôm sau sẽ PV luôn nhé.
Chúc các bạn may mắn :)
Thi nghiệp vụ 60 câu là RA, còn PFC thi 3 bài nghiệp vụ mỗi bài 10 câu thôi. Tổng time thi chỉ tầm 1 tiếng rưỡi

có ai 14h20 ngày 11 ko? ko biết bao nhiêu mạng thi nhờ vì trên trang web ko có danh sách như các NH khác @@

Cũng năm 4. mà giờ thi nghiệp vụ k biết j luôn@@

Đến họ hỏi lấy bằng chưa. chưa lấy lại bị đuổi về thì buồn lắm. dính bên tech rồi@@
oimeoi, dã mãn thế cơ á, tớ tưởng thi thố, pv ngon lành đến lúc đi làm thì cũng mất 1,2 tháng, tầm ý thì cũng ra trường rồi, còn cái vụ đuổi về như bạn thì đúng là ko nói nên lời @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên