Mình thấy đào tạo của ACB khá chuyên nghiệp, và đợt rồi đaof tạo hầu hết là các anh chị trong miền nam ra chia sẻ kinh nghiệm cũng như hướng dẫn về sản phẩm. Sau đó bọn mình được đi học cùng các anh chị PFC cũ đã có kinh nghiệm của ACB trong 1 ngày nữa. Nói chung mình thấy khá ổn.
Thu nhập thì ở mức khá thôi, nhưng con số đưa ra về doanh số cũng không phải quá cao và mình nghĩ thấp hơn các ngân hàng khác nhiều. Mỗi tội vị trí này kiêm khá nhiều việc nên sẽ vất vả :D
Rất cám ơn chia sẻ của bạn. Hình như mình thấy bên đó đi đào tạo sẽ được hỗ trợ chi phí phải k bạn? Mà sao lại kiêm khá nhiều việc là như nào hả bạn? Minh tưởng bên PFC thì cũng chỉ làm những việc liên quan đến Sales thôi chứ?

Rất cám ơn chia sẻ của bạn. Hình như mình thấy bên đó đi đào tạo sẽ được hỗ trợ chi phí phải k bạn? Mà sao lại kiêm khá nhiều việc là như nào hả bạn? Minh tưởng bên PFC thì cũng chỉ làm những việc liên quan đến Sales thôi chứ?
Được hỗ trợ 3tr/tháng đi học bạn nhé. Nói chung chế độ không tốt quá nhưng cũng không thấp đâu :D
Việc thì nhiều hơn mức độ 1 sales bình thường. Nhưng kinh nghiệm sẽ có nhiều hơn, mà ACB đang tái cấu trúc lại nên cơ hội vào cũng dễ hơn và theo mình đánh giá thì có nhiều cơ hội thăng tiến đó

Công nhận về đào tạo thì bên ACB khá chuyên nghiệp, lại còn được hỗ trợ nữa, công việc khá nhiều nh được cái có thêm nhiều kinh nghiệm :) ..cơ mà ACB vẫn tuyển vị trí này ltuc nhỉ :D

Hôm nọ ACB gọi lên HN phỏng vấn CV QHKH ở Hải Phòng nhưng trưa thứ 5 gọi, sáng thứ 6 đã thi. Gấp quá, ko bố trí được công việc với sắp xếp time để đi được.
Tiếc quá. Chắc giờ nộp ko gọi nữa nên thôi, để 1 time nữa vậy.
Rất thích ACB vì phong cách làm việc, đào tạo chuyên nghiệp

Bạn nào được ACB thông báo đi thi chưa? Mình nộp từ hôm 27 mà chưa thấy thông báo hay phản hồi gì cả! :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên