ACB ACB tuyển dụng Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc [31.08.2012]

Có vẻ chưa có ai có kinh nghiệm gì để chia sẻ nhỉ? ^^ mình thi ở HQV vào 14h30 ngày 6/9 này. Mông lung quá, hum đó thi viết đúng không mọi người, tại thấy trong tin nhắn bắt mang theo hồ sơ nên mình thấy lạ ^^. Trước thi MB đến vòng PV mới phải đem HS đến cơ @@

Có vẻ chưa có ai có kinh nghiệm gì để chia sẻ nhỉ? ^^ mình thi ở HQV vào 14h30 ngày 6/9 này. Mông lung quá, hum đó thi viết đúng không mọi người, tại thấy trong tin nhắn bắt mang theo hồ sơ nên mình thấy lạ ^^. Trước thi MB đến vòng PV mới phải đem HS đến cơ @@
Uhm thi viết bạn ạ.
Bạn thi cùng ca với mình :D
Lần trước thấy các bạn nói là sau khi thi viết sẽ biết kq luôn, ai pass thì ng ta yêu cầu mang hồ sơ đi bổ sung để chờ ngày pvan. Bây giờ chắc họ bắt mang luôn đi, ai pass thì nộp luôn cho đỡ mất công.

Ko nhận đc tn gì cả :((

Phục thù lần sau bạn ạ :>

Uhm thi viết bạn ạ.
Bạn thi cùng ca với mình :D
Lần trước thấy các bạn nói là sau khi thi viết sẽ biết kq luôn, ai pass thì ng ta yêu cầu mang hồ sơ đi bổ sung để chờ ngày pvan. Bây giờ chắc họ bắt mang luôn đi, ai pass thì nộp luôn cho đỡ mất công.
Thi viết ở đây là hình thức trắc nghiệm máy đúng không bạn?

ACB toàn thế mà :) thi viết là mang hồ sơ luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back