ACB ACB tuyển dụng Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc [31.08.2012]

Mình cũng đc gọi đi pv 14h30 6/9 nè, ở chỗ trung tâm đào tạo của ACB í, ko biết thi viết trước hay pv trước nhi?

Uh, t học cùng trường vs c nhưng chuyên ngành tcdn :d, thế chắc k fai do chuyên ngành rùi :(. chắc do t k thêm thư giới thiệu rùi, t bỏ luôn k ghi :D

t nộp trực tuyến có phải thư giới thiệu j đâu vẫn dc gọi bt mà :) học cũng trg với bạn học đầu tư thì chắc chắn t cùng trường với cả 2 bạn rồi :)

Ôi, tớ vừa được nhận tin thi lúc 2h30 chiều 6/9. Mà đầu số của tớ là 6889 cơ. Thi acb cũng thi trắc nghiệp thôi nhỉ.không biết hà nội lấy bao nhiêu người nữa.

Uh, t học cùng trường vs c nhưng chuyên ngành tcdn :d, thế chắc k fai do chuyên ngành rùi :(. chắc do t k thêm thư giới thiệu rùi, t bỏ luôn k ghi :D

Ngày trước t cũng lười lắm, thế nên chẳng bao giờ đc gọi cả.
Nhưng về sau nghĩ là nếu như thế thì chính mình bỏ qua cơ hội của mình, nên là từ sau làm gì cũng chăm chút cẩn thận tỉ mỉ một chút. Như Thư giới thiệu thì cậu chịu khó làm một lần, lưu vào word, sau này cứ thế lôi ra dùng thôi.
Và rồi đến giờ cũng đc một cơ số ngân hàng gọi rùi :-"
Chúc c may mắn nha :D

Ôi, tớ vừa được nhận tin thi lúc 2h30 chiều 6/9. Mà đầu số của tớ là 6889 cơ. Thi acb cũng thi trắc nghiệp thôi nhỉ.không biết hà nội lấy bao nhiêu người nữa.

Ặc, đầu số khác chắc ko sao đâu.
Mà lại gặp bạn Chudi89 nè, hj.
Tớ thi cùng ca với cậu đó.

t nộp trực tuyến có phải thư giới thiệu j đâu vẫn dc gọi bt mà :) học cũng trg với bạn học đầu tư thì chắc chắn t cùng trường với cả 2 bạn rồi :)
Hix, cả tech lẫn acb chưa 1 lần đc gọi dù nộp nhiều r c a :(. Chắc vô duyên r :(

Ngày trước t cũng lười lắm, thế nên chẳng bao giờ đc gọi cả.
Nhưng về sau nghĩ là nếu như thế thì chính mình bỏ qua cơ hội của mình, nên là từ sau làm gì cũng chăm chút cẩn thận tỉ mỉ một chút. Như Thư giới thiệu thì cậu chịu khó làm một lần, lưu vào word, sau này cứ thế lôi ra dùng thôi.
Và rồi đến giờ cũng đc một cơ số ngân hàng gọi rùi :-"
Chúc c may mắn nha :D
Cám ơn c nhé, thất nghiệp còn dài dài lắm :(
C thi tốt nhé :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750