ACB ACB tuyển dụng Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc [31.08.2012]

CÁCH THỨC NỘP HỒ SƠ

Cách 1: Ứng viên tạo hồ sơ và nộp trực tuyến theo hướng dẫn trên website : www.acbjobs.com.vn

Cách 2 : Gửi mẫu Lý lịch ứng viên tải trên website : acbjobs.com.vn qua địa chỉ Email : thuyhl.hso@acb.com.vn.

Cách 3: Ứng viên nộp trực tiếp hoặc qua đường bưu điện tới địa chỉ : Nguyễn Thị Thu Hằng - Tầng 5, 211 Giảng Võ, P.Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội. ( Ghi rõ vị trí ứng tuyển và nơi ứng tuyển ngoài bìa hồ sơ).

có mail bổ sung rồi, ko phải vần cái hs trực tuyến nữa đâu mọi người ơi #:-s

may quá, đi nộp trực tiếp cho rồi, nộp trực tiếp mãi mấy hôm k xong :(

Nay t đi nộp hồ sơ trực tiếp đây. Cơ mà chán!!! Vừa đến mở cái cửa, thò đầu vào thấy mấy chị làm ở đó đang ngồi chơi thì đã bị bảo vệ hỏi là đi nộp hồ sơ ah, nộp hồ sơ thì để đây rồi chỉ ra cái bàn kê ngay gần cửa. Đã thấy một đống hồ sơ ở đấy rồi, mới có, cũ có. Ngán ngẩm để hồ sơ đấy rồi đi về...haiz Chả biết cái hồ sơ của mình sẽ đi đâu, về đâu nữa đây ??? Có bạn nào đi nộp cũng như vậy ko???

Nay t đi nộp hồ sơ trực tiếp đây. Cơ mà chán!!! Vừa đến mở cái cửa, thò đầu vào thấy mấy chị làm ở đó đang ngồi chơi thì đã bị bảo vệ hỏi là đi nộp hồ sơ ah, nộp hồ sơ thì để đây rồi chỉ ra cái bàn kê ngay gần cửa. Đã thấy một đống hồ sơ ở đấy rồi, mới có, cũ có. Ngán ngẩm để hồ sơ đấy rồi đi về...haiz Chả biết cái hồ sơ của mình sẽ đi đâu, về đâu nữa đây ??? Có bạn nào đi nộp cũng như vậy ko???
ACB tuyển liên tục mà, mình toàn nộp qua mail. sao c ko nộp qua email cho tiện? đỡ mất bộ hồ sơ.

ACB tuyển liên tục mà, mình toàn nộp qua mail. sao c ko nộp qua email cho tiện? đỡ mất bộ hồ sơ.
uh. Nhưng mà phần quá trình học tập không cập nhật được bạn à. Hồ sơ không hoàn thiện nên ko nộp được. Mà t nộp vị trí Giao dịch viên ở Hưng Yên cơ. 20/8 là hết hạn nên đành phải lóc cóc đi nộp trực tiếp ấy :((

uh. Nhưng mà phần quá trình học tập không cập nhật được bạn à. Hồ sơ không hoàn thiện nên ko nộp được. Mà t nộp vị trí Giao dịch viên ở Hưng Yên cơ. 20/8 là hết hạn nên đành phải lóc cóc đi nộp trực tiếp ấy :((
ý tớ là cái cách nộp thứ 2 ấy, down mẫu thông tin về điền và gửi qua mail ấy! tớ cũng ngại cái khoản điền thông tin trên web lắm! mà c nộp rùi, cứ hy vọng! Good luck!

cái nộp trực tuyến cứ sao ấy. hix. nộp qua mail thì ko đc gọi. nộp trên trang của acb thì cái phần quá trình học tập bị hỏng, ko thể nào gửi được. hix

m vừa test RA xong, giờ lại nộp PFV tiếp, hihi, dù sao là nữ thì vẫn hợp vs PFV hơn! :)

vào web của acb thì lại thấy bảo nộp qua mail, mỗi chỗ ghi một kiểu =.=~

vào web của acb thì lại thấy bảo nộp qua mail, mỗi chỗ ghi một kiểu =.=~
Lúc mình post tin này thì trên web ACB chưa ghi cách thức nộp hồ sơ, bây giờ có mình sẽ cập nhật vào topic.
Có 1 cách luôn sử dụng được đó là tạo hồ sơ trực tuyến. Trên web của ACB đó là cách 1 đấy bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên