ACB ACB tuyển dụng Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc [31.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Hic mình cũng nhận được lịch rồi, phỏng vấn lúc 11h, sao muộn thế nhở?

Có ai thi chi nhánh Hà Nội mà được thông báo chưa? Hix. Chắc tại mình có bài nghiệp vụ 1 chỉ được 8/20 nên trượt rồi. Dù các phần còn lại điểm cũng tốt T_T

Hic mình cũng nhận được lịch rồi, phỏng vấn lúc 11h, sao muộn thế nhở?

bạn ơi bạn thi chi nhánh nào đấy. bạn được bao nhiêu điểm
mình thi chính nhánh hà nội iq 24 eng 27 nv1 17 nv2 9 sao vẫn chưa được gọi nhỉ. lo qá. có bạn ở trên nói trung bình các môn phải trên 9 không biết có đúng không.

Mình thi chi nhánh QN bạn ạ. Mình nghĩ là chi nhánh ở tỉnh được thông báo trước, các bạn HN chắc là chờ xem thế nào, mình thấy các bạn điểm cao lắm mà. Không phải trên 9 điểm đâu, mình có môn được trên 9 đâu :D
bạn ơi bạn thi chi nhánh nào đấy. bạn được bao nhiêu điểm
mình thi chính nhánh hà nội iq 24 eng 27 nv1 17 nv2 9 sao vẫn chưa được gọi nhỉ. lo qá. có bạn ở trên nói trung bình các môn phải trên 9 không biết có đúng không.

Bạn ơi có phần nào bạn không được trên 9 vậy? Tớ cũng có 1 phần 8/20, iq được 21/27, tiếng anh 26/30, còn nghiệp vụ còn lại là 8/10. Không biết có đỗ không. Tớ thi chi nhánh Hà Nội
Mình thi chi nhánh QN bạn ạ. Mình nghĩ là chi nhánh ở tỉnh được thông báo trước, các bạn HN chắc là chờ xem thế nào, mình thấy các bạn điểm cao lắm mà. Không phải trên 9 điểm đâu, mình có môn được trên 9 đâu :D

Trên 9 là ý bạn ấy nói 90% bạn ah, nhưng chắc là đùa thôi, thấy bảo trên 50% là dc pv rồi mà.
Cho mình hỏi phỏng vấn lần 1 là trên HN ah bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên