ABBank tuyển dụng vị trí Giao dịch viên tại Khu vực Hà Nội [15.04.2012]

ờ, 7 đến 10 ngày, kết quả gửi qua mail. hnay hỏi chị nhân sự bảo thế mà. Mà sao lại gửi qua mail nhỉ? chẳng lẽ còn tiếp vòng nữa :(( chứ nếu ok đi làm thì gọi dt chứ nhỉ?????????

sao mai mình mới dc gọi đi thi nhỉ ??? thi ở HN, các bạn thi ở đâu thế. đề gồm những gì vậy

ờ, 7 đến 10 ngày, kết quả gửi qua mail. hnay hỏi chị nhân sự bảo thế mà. Mà sao lại gửi qua mail nhỉ? chẳng lẽ còn tiếp vòng nữa :(( chứ nếu ok đi làm thì gọi dt chứ nhỉ?????????

C pv có hỏi gì ko? e hỏi mấy b đều chẳng hỏi gì mấy. Ko biết có suất nào rồi ko chứ đi pv vòng cuối mà thế này thì chẳng đánh giá được gì c ạ. Hic. Chắc là mail cảm ơn, hẹn lần sau mất @-)

---------- Post added 09-05-2012 at 04:03 PM ----------

sao mai mình mới dc gọi đi thi nhỉ ??? thi ở HN, các bạn thi ở đâu thế. đề gồm những gì vậy

Bọn m thi GDV b ơi. B thi QHKH mà. :-*
Đọc từ đầu topic để bít kinh nghiệm thi tuyển :)

có ai biết lương GDV AB có kinh nghiệm là bn ko.Hnay mình được hỏi về lương mình ko biết là bn nên bảo theo quy định của NH thui.Hix.

C pv có hỏi gì ko? e hỏi mấy b đều chẳng hỏi gì mấy. Ko biết có suất nào rồi ko chứ đi pv vòng cuối mà thế này thì chẳng đánh giá được gì c ạ. Hic. Chắc là mail cảm ơn, hẹn lần sau mất @-)

---------- Post added 09-05-2012 at 04:03 PM ----------
Chị đc hỏi nhiều lắm, tại chị trả lời nhiều hay sao ý, nên các chị ấy khai thác từ câu trả lwoif của chị, nói chung là hỏi nhiều :D

Có kết quả ov lần 2 rùi :(. Bạn t được gọi đi pv típ rùi. Vậy mà chả thấy NH có cái mail báo gì cả, cứ tưởng trượt cũng phải có mail cảm ơn chứ nhỉ!!!!!!!!!! Thấy mọi người im ắng quá. Ko ai được gọi à?

Để ý TT hết hạn từ 15/04 mà giờ chưa có KQ chính thức cơ ah, GDV gì mà PV tận 3 vòng thế :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên