ABBank tuyển dụng vị trí Giao dịch viên tại Khu vực Hà Nội [15.04.2012]

[/COLOR]Chắc sắp xếp lịch pvan theo vần ABC, mình vần T là 10h phỏng vấn. Cứ tính từ 8h bất đầu phỏng vấn. sơ sơ như trên trung bình khoảng 10 phút 1 người. Đến vần Y chắc tầm 10r~. Tính ra có khoảng tầm 15 ~ 20 người phỏng vấn. Chọn ra 3 người tức là 1/5 ~ 1/7 ;;)[/QUOTE]

Buổi chiều nữa b ơi. Thế chắc là hôm nọ ai đi thi viết thì đều được gọi à. Hic

[/COLOR]Chắc sắp xếp lịch pvan theo vần ABC, mình vần T là 10h phỏng vấn. Cứ tính từ 8h bất đầu phỏng vấn. sơ sơ như trên trung bình khoảng 10 phút 1 người. Đến vần Y chắc tầm 10r~. Tính ra có khoảng tầm 15 ~ 20 người phỏng vấn. Chọn ra 3 người tức là 1/5 ~ 1/7 ;;)

Buổi chiều nữa b ơi. Thế chắc là hôm nọ ai đi thi viết thì đều được gọi à. Hic[/QUOTE]

ngochuyen đi pv về chưa? tình hình thế nào rùi. :)

AB thi ko có xếp theo thứ tự tên ABC đâu, mình là T sao 8h30 đã pv rồi nè. nhưng NH này pv có vẻ nhanh gọn ý nhỉ, có bạn nào có thông tin hya kinh nghiệm ko?

---------- Post added 07-05-2012 at 09:01 AM ----------

Lương GDV AB cả phụ cấp các thứ tầm 5tr[/QU
mình hỏi ngu 1 tý vì ko làm bên NH nên mức thu nhập vị trí GDV thế này là nhiều hay ít, so với các NH khác thì thế nào hả mấy bạn?

Trong mấy NH tầm ABB thì lương chắc cũng na ná như thế này, nhưng ABB không vất vả bằng Tech, nhiều người đang làm Tech chuyển sang ABB nhiều. Còn nhiều hay ít, vất vả hay không thì mình phải vào làm mới biết.GDV làm ở chi nhánh của ABB lương sẽ cao hơn làm ở PGD vì thời gian làm nhiều hơn đến 6h tối

Trong mấy NH tầm ABB thì lương chắc cũng na ná như thế này, nhưng ABB không vất vả bằng Tech, nhiều người đang làm Tech chuyển sang ABB nhiều. Còn nhiều hay ít, vất vả hay không thì mình phải vào làm mới biết.GDV làm ở chi nhánh của ABB lương sẽ cao hơn làm ở PGD vì thời gian làm nhiều hơn đến 6h tối
hí hí, bạn này am hiểu AB quá , thank nha, ko biết thu nhập 5 tr thì hàng quý có thưởng năng suất ko nhỉ?

hí hí, bạn này am hiểu AB quá , thank nha, ko biết thu nhập 5 tr thì hàng quý có thưởng năng suất ko nhỉ?

Nói chung đa số giờ NH lương 5 triệu. Khác nhau ở thưởng thôi. Hình như thưởng ở ABB cũng bình thường. Mà chắc là lương k tăng nhanh như NH khác. ;;) Quanh quẩn có mấy uber nói chuyện thế này có vẻ nghèo thông tin quá nhỉ! Hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên