ABBank tuyển dụng vị trí Giao dịch viên tại Khu vực Hà Nội [15.04.2012]

Mình làm AB đc nửa năm rồi,lúc đầu vào làm hơi buồn, nhưng dần dần càng thấy vui, về lương có thể thấp hơn các NH khác nhưng thưởng 10/3 30/4 so với NH CP là ổn...ABBANK chuẩn bị áp doanh số KPI lên làm việc cũng áp lực hơn, nhưng môi trường AB khá là thân thiện...Là nơi mình có thể học hỏi và hoàn thiện bản thân để sau này có tham vọng 1 công việc tốt hơn thì cũng có 1 cái nền vững trãi.
Thân!

mọi người cho mình hỏi ảnh chân dung là ảnh thẻ phải không nhi??????????????! ảnh chụp nửa người hay cả người cái này khó hiểu quá! giúp mình với

Mình làm AB đc nửa năm rồi,lúc đầu vào làm hơi buồn, nhưng dần dần càng thấy vui, về lương có thể thấp hơn các NH khác nhưng thưởng 10/3 30/4 so với NH CP là ổn...ABBANK chuẩn bị áp doanh số KPI lên làm việc cũng áp lực hơn, nhưng môi trường AB khá là thân thiện...Là nơi mình có thể học hỏi và hoàn thiện bản thân để sau này có tham vọng 1 công việc tốt hơn thì cũng có 1 cái nền vững trãi.
Thân!

Cho mình hỏi áp doanh số KPI là như thế nào? Vậy vị trí GDV cũng có phải không bạn?

---------- Post added 03-05-2012 at 11:27 PM ----------

ABBank sắp sát nhập rồi, theo thông tin nội bộ :d

Thông tin từ đâu vậy bạn? sát nhập với những NH nào và liệu sát nhập rùi thì những người mới vào và đang mong vào ABB thì sẽ thế nào nhỉ????

T đã thi viết GDV hôm vừa rồi.
Tình hình là đã nhận được mail đi phỏng vấn.
Các bạn check mail đi thôi.

óe, mình 8h 40, pv nhanh vậy sao @@. bạn mình làm AB bảo lần này tuyển 3 người >"<

chắc tuyển 3 người thôi vì AB sắp tới có 2,3 chị xin nghỉ sinh con.Mà hình như chắc nhiều người được gọi đi phỏng vấn lắm.

Lương GDV An Bình khoảng bn nhỉ?

---------- Post added 04-05-2012 at 08:37 PM ----------

Chắc sắp xếp lịch pvan theo vần ABC, mình vần T là 10h phỏng vấn. Cứ tính từ 8h bất đầu phỏng vấn. sơ sơ như trên trung bình khoảng 10 phút 1 người. Đến vần Y chắc tầm 10r~. Tính ra có khoảng tầm 15 ~ 20 người phỏng vấn. Chọn ra 3 người tức là 1/5 ~ 1/7 ;;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên