ABBank tuyển dụng vị trí Giao dịch viên tại Khu vực Hà Nội [15.04.2012]

Ko bít pv kiểu gì nhỉ? Có bạn nào bít k vậy? T nghe bảo là thuyết trình nh có bạn bảo đấy chỉ là đối với thực tập thôi.

ban ơi bạn oi . ban thi vi tri j vay. hum qua to moi nop tuc la het han roi ha ban
ttin đăng tuyển NH gỡ từ mấy hôm rồi b ạ :) Theo dự đoán là đủ hồ sơ rùi. Còn bây giờ nộp thì t cũng k rõ. Những b qua vòng sơ loại hồ sơ thì nhận được mail gọi thứ 2 phỏng vấn sơ tuyển b ạ!

không biết là anbbank sơ tuyển như thế nào nhỉ? thứ 2 sơ tuyển rồi mà chưa biết chút gì? mình là vần T nhưng được mời phỏng vấn vào 2h25 chiều thứ 2. có bạn nào phỏng vấn vào chiều thứ 2 không vậy

không biết là anbbank sơ tuyển như thế nào nhỉ? thứ 2 sơ tuyển rồi mà chưa biết chút gì? mình là vần T nhưng được mời phỏng vấn vào 2h25 chiều thứ 2. có bạn nào phỏng vấn vào chiều thứ 2 không vậy
bạn được gọi từ hum nào thế, hix hix....lần này mình nộp sớm rùi mà

Mình cũng chiều 3h15 cơ

mình nhận được mail và tn hôm 12/4 bạn àh, anbbank đăng tuyển cái là tớ gửi mail luôn, hình như là đăng tuyển có 3 ngày thôi trong khi deadline là ngày 15/4

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên