ABBank tuyển dụng Nhân viên/Chuyên viên QHKH tại Hà Nội [30.04.2012]

Bạn phỏng vấn ở đâu thế? Có bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn vòng 2 của ABB chia sẻ đi.

t cung có mail mời pv, là thứ 3 ngày 24/5.lần trước sơ tuyển cũng bị sai ngày. T cảm giác lần nay An binh tổ chức thi tuyển ko chuyên nghiệp chút nào, chẳng biết họ có nhu cầu tuyển thật ko hay tổ chức cho có đợt haizzzzzzzzzzz

uh`. lần trc sơ tuyển tớ cũng bị ghi là ngày 11/05, sau lại gửi thông báo lại là ngày 10/05. chắc là do nhân viên bộ phận tuyển dụng làm ăn ẩu wa' thì phải.

tình hình là tớ có lí do về nhan sắc nên ko thể đến buổi phỏng vấn được. liệu mình có thể chuyển lịch pv vào lúc khác hoặc bảo lưu kết quả thi viết được ko nhỉ ? Bao nhiêu công để tới buổi phỏng vấn, cuối cùng bị thế này đây. Mọi người cho mình lời khuyên nhé ! thank all

tình hình là tớ có lí do về nhan sắc nên ko thể đến buổi phỏng vấn được. liệu mình có thể chuyển lịch pv vào lúc khác hoặc bảo lưu kết quả thi viết được ko nhỉ ? Bao nhiêu công để tới buổi phỏng vấn, cuối cùng bị thế này đây. Mọi người cho mình lời khuyên nhé ! thank all

hjhj giống mình rùi. tự dưng gần đến ngày pv thì đi cắt tóc. về mọi người cứ bảo như thằng trong trại ra. chán wa'! mai pv mất tự tin rùi. :(

chiều nay có ai đi pvan tiếp ko. sáng nay ABB lại gọi chiều đi pvan tiếp

ơ hôm nay có ai đi phỏng vấn ko. sao đến có mỗi mình và 1 anh nữa nhỉ. hay là hẹn giờ khác nhau nhỉ. haizzzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên