ABBank tuyển dụng Nhân viên/Chuyên viên QHKH tại Hà Nội [30.04.2012]

Các bạn ơi ,cho mình hỏi mình học khoa thương mại bên kinh tế quốc dân .ko biết tí gì về Nghiệp vụ NH .Liệu có nên thi vào Ngân hàng không nhỉ ? Nếu quyết tâm thi vào vị trí Tín dụng mà hiện tại không đủ trình độ thì có nên học thêm nghiệp vụ ko ? Mình sắp tốt nghiệp .Merci các bạn nhé !

Các bạn ơi ,cho mình hỏi mình học khoa thương mại bên kinh tế quốc dân .ko biết tí gì về Nghiệp vụ NH .Liệu có nên thi vào Ngân hàng không nhỉ ? Nếu quyết tâm thi vào vị trí Tín dụng mà hiện tại không đủ trình độ thì có nên học thêm nghiệp vụ ko ? Mình sắp tốt nghiệp .Merci các bạn nhé !

Ko vào hang cọp sao bắt được cọp, cứ đâm CV vào đê, sao phải xoắn :D

mua giáo trình tín dụng về tự học hoặc học ngay 1 lớp nghiệp vụ QHKH của UB....bạn sẽ có đủ cơ sở để thi vào vị trí tín dụng :D

Nhưng mà để nguyên thì tớ thấy nỏ nhảy lung tung hết cả lên. Nhìn không đâu vào đâu cả @@. Các cậu có bị thế k?
chỉnh 1 chút chắc ko sao đâu c ạ. nhưng theo mềnh thì cứ để nguyên, miễn là thông tin của mình ngta đọc đc là ok

Liệu không biết gì có nên nộp ko mọi người .Mà t là Nam ,cao có 1m63 ,có thể cải thiện được bằng cách đi giầy .Liệu có qua được vòng sơ tuyển ko nữa .hihi .Các bạn giả đáp cho mình với .

Liệu không biết gì có nên nộp ko mọi người .Mà t là Nam ,cao có 1m63 ,có thể cải thiện được bằng cách đi giầy .Liệu có qua được vòng sơ tuyển ko nữa .hihi .Các bạn giả đáp cho mình với .

abbank sơ tuyển có vẻ chuối lắm à, họ ko để ý chiều cao cái mà họ quan tâm là khả năng chém gió thu hút khách hàng của bạn
bạn sẽ lên thuyết trình trước 1 hội đồng 6 người trình bày về một đề tài mà nhóm thảo luận, vòng này sẽ loại đến 5/6. ôn chắc vào nhá

abbank sơ tuyển có vẻ chuối lắm à, họ ko để ý chiều cao cái mà họ quan tâm là khả năng chém gió thu hút khách hàng của bạn
bạn sẽ lên thuyết trình trước 1 hội đồng 6 người trình bày về một đề tài mà nhóm thảo luận, vòng này sẽ loại đến 5/6. ôn chắc vào nhá

Vậy phải ôn chắc cái gì hả bạn ? nhưng t ko biết tí nghiệp vụ nào thì có thể thi Test đc ko ?
Merci bạn nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back