Abbank triển khai chương trình Sinh viên thực tập 2011 - 2012 [15/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trường em không xin được bảng điểm bây giờ , ko biết nộp sau được ko nhỉ

Bạn làm một bộ hồ sơ có đầy đủ các giấy tờ theo yêu cầu đem đến nộp tại nơi quy định cho từng vùng đó. Thường thì với hồ sơ kiểu này mình sẽ phải tự chuẩn bị lấy đề tài thực tập rồi xem xin vào vị trí nào thuận tiện cho việc viết báo cáo cũng như công việc mà bạn mong muốn làm sau này. Theo mình nghĩ nó cũng giống đợt tuyển của Habubank vừa rồi.
Thế này thì nên nộp trực tiếp hay nộp online nhỉ?
Mà cũng ko ghi rõ vị trí ứng tuyển nhỉ :( cũng ko thấy mẫu thông tin ứng viên, chỉ có đơn xin thực tập.

---------- Post added 01-11-2011 at 10:53 AM ----------

hic hic, mh kế toán co tham gia đc không nhỉ
Theo mình biết thì một số trường có ngành kế toán doanh nghiệp thì không được thực tập ở ngân hàng. (Học viện ngân hàng chẳng hạn)

mọi người ơi,vị trí dự tuyển và mã số dự tuyển thì mình xem ở đâu? mình tìm hoài mà không thấy

Mọi người ơi! cho mình hỏi: nếu nộp hồ sơ qua email thì gửi bảng điểm kiểu gì? có ai biết ko??

sao mình gửi hồ sơ qua mail thì yahoo cứ báo là không gửi được cho địa chỉ đấy nhỉ?có bạn nào bị giống mình không? gửi bằng gmail thì không thể attach file vào, đúng là trăm đường khổ

Híc, đọc mỏi mắt mà chẳng thấy tuyển thực tập sinh phòng công nghệ thông tin gì cả, dân tin học kinh tế thật là khó khăn :(

Sao trên trang web của ABBank lại không có thông tin là tuyển thực tập sinh cho khu vực miền bắc vậy?

hic, hic, nộp online mà bắt có ảnh 3X4, chẳng lẽ phải scan sao mọi người? mọi người giải thích giúp e với. mà nộp cả 2 mẫu đơn ạ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest