ABB tuyển Nhân viên/Chuyên viên Quan hệ Khách hàng tại Hà Nội [30.06.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cho mình hỏi , ở mẫu đơn có phần ví dụ là : chuyên viên tín dụng. mã số TD02.Vậy nếu mình chuyển tên vị trí như thông tin tuyển dụng là :chuyên viên quan hệ khách hàng thì mã số sẽ chuyển là QHKH02 đúng ko nhỉ các bạn ???

năm ngoái mình phỏng vấn ở NH này thế là out không biết lần này có qua vòng hồ sơ không.hix

Mình đang đợi phỏng vấn ở tỉnh N.hang này, k bít có nên nộp ở đây nữa k nhỉ @@

Cho mình hỏi , ở mẫu đơn có phần ví dụ là : chuyên viên tín dụng. mã số TD02.Vậy nếu mình chuyển tên vị trí như thông tin tuyển dụng là :chuyên viên quan hệ khách hàng thì mã số sẽ chuyển là QHKH02 đúng ko nhỉ các bạn ???

không cần điền chỗ đấy đâu bạn ơi. Nếu có NH đã ghi mã rồi. Hic. sao mình viết cái form nó nhảy lung tung thế nhỉ. Nhìn xấu quá >"< Các bạn có bị thế không?

bạn binhminhcodon oi cho m hỏi ngân hàng này nên nộp qua mail hay nộp trực tiếp... lần đầu apply mong mọi ng chỉ dẫn

bạn binhminhcodon oi cho m hỏi ngân hàng này nên nộp qua mail hay nộp trực tiếp... lần đầu apply mong mọi ng chỉ dẫn

Câu này mình cũng ko có câu trả lời CX cho bạn :D Mà tốt nhất là gửi Mail bạn a, phòng NS họ cũng thống nhất một đầu mối :D
p/s: Đợt tháng 4 mình nộp trực tiếp mà bị loại HS =)

không cần điền chỗ đấy đâu bạn ơi. Nếu có NH đã ghi mã rồi. Hic. sao mình viết cái form nó nhảy lung tung thế nhỉ. Nhìn xấu quá >"< Các bạn có bị thế không?

mẫu này xấu mà, mình phải chỉnh mãi mới đẹp với "ngăn nắp" được :-<

chả bù cho mẫu của MB, gõ thích cả tay ý

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700