^_^ Vợ chồng làm chung ngân hàng ^_^

mình là điển hình đây. giờ về chung nhà rồi. ngày xưa 2 đứa cũng né "con thầy, vợ/chồng bạn, gái/trai cơ quan". Mà chả hiểu sau duyên nợ nó chụp giựt lấy nhau. Đám hỏi xong là mình nhảy qua bank khác làm. Mình là nữ, cũng chả thích vợ chồng làm cùng. Nhưng thời gian yêu nhau, 2 đứa làm cùng phòng ban, ngồi đối diện nhau luôn, nhiều khi cũng vui lắm lắm.

Nháy mắt đưa tình.....là vui rùi

Lúc mới vào, em có nghe đồn là cơ quan em có 3 cặp đang quen nhau, mà hiện tại chỉ còn có 1 cặp thôi. Em thì chưa quen anh nào cả, nhưng em thấy quen như thế cũng thú vị. Với lại tính chất công việc thường xuyên gặp mặt, tiếp xúc, làm việc với nhau và ít có thời gian đi chơi bên ngoài (7h mới lết về tới nhà, ăn uống tắm rửa là gần xong một ngày...)

Lúc mới vào, em có nghe đồn là cơ quan em có 3 cặp đang quen nhau, mà hiện tại chỉ còn có 1 cặp thôi. Em thì chưa quen anh nào cả, nhưng em thấy quen như thế cũng thú vị. Với lại tính chất công việc thường xuyên gặp mặt, tiếp xúc, làm việc với nhau và ít có thời gian đi chơi bên ngoài (7h mới lết về tới nhà, ăn uống tắm rửa là gần xong một ngày...)

Chưa quen là thế...

Quen rồi thì sẽ hiểu à...do đó, tình cảnh là sẽ 1 trong 2 người ra đi, đi chỗ khác (khác phòng)...hoặc đổi chỗ làm

Bên mình thì cũng khá nhiều cặp nhưng hình như vợ chồng làm chung chi nhánh thường sẽ phải điều đi nơi khác. Bên mình mà cứ tách chi nhánh mới là nhăm nhé mấy cặp vợ chồng mà bốc đi 1 trong hai.

8 tí cho dzui ngày đầu tuần...mình có thằng bạn làm tín dụng, dzợ nó làm kiểm soát viên...cùng chi nhánh...coi dzậy mà hay nghe, giải ngân hay có ngoại lệ gì cũng dễ hehe...nói chơi thôi chứ trong chăn mới biết có rận hay không chứ ec ec...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên