26t - Độc thân, có sao không?

Chẳng hiểu sao đọc bài viết thấy thích tính cách của chị này ghê gớm.
Em cũng một thời sống giữa hai miền quên nhớ, nhưng rồi công việc và cuộc sống cuốn đi như người ta vẫn nói :" có thứ để vùi đầu vào, để tất cả lẫn lộn lên, để không định hình được nữa, và thế là quên" =)). Cũng từng thấy quên, nhưng mà....=)))
Em thấy cứ là nên cho bản thân một khởi đầu mới là hơn chị ạ. Dù gì vẫn phải bước tiếp :D
p/s: thực sự rất thích cái câu "Thực sự ta sẽ không sống được khi chỉ thiếu tiền thoai..." của chị đấy =))))
Cám ơn em đã để tâm, tính cách này lâu lâu nổi loạn trong những lần nội tâm dzằn xéo thôi à, Chúc em sớm có một khởi đầu mới ^^

Sau này khi chị gặp 1 người khác có thể chị sẽ hối hận về những việc chị đã làm hôm nay…Chuyện tình cảm đâu ai nói trước được,đên rồi đi đều là lẽ thường tình..cớ gì phải hành hạ mình như thế..con gái sinh ra là để được yêu mà :p Muốn được người khác yêu thì chị phải yêu bản thân mình trước chứ..:D:D Chị cố lên nhé…

Hi, cám ơn em, chị đã gặp 1 người khác, cũng may là chị chưa bao giờ hối hận về những gì đã làm, một người hiểu quá khứ mà vẫn quyết định bên cạnh mình thì đáng để mình trân trọng hơn mà!
" Có những khoảnh khắc, bản thân muốn chạy đến ôm ai đó thật chặt, nhưng rồi cũng quyết định để người đó ra đi! "
Đúng là chuyện tình cảm không ai nói trước được gì, nhưng ít nhất bản thân đã giành không gian và thời gian cho mảng tình cảm mặc dù giờ đã cũ một cách thật tâm!
Có lẽ, trong tình cảm, chị yếu đuối thật, nhưng ít nhất cũng đã trải qua và vượt qua, cho bản thân buông thả và đứng dzậy, thật sự đã thấy thoải mái hơn ^^
Chúc em hạnh phúc nhé ^^

đọc bài viết của chị, thấy mình hình như cũng từng như thế, chỉ khác ở chỗ e ko nổi loạn được như chị. Chia tay, cái việc đó chả có gì to tát mà e lại cứ tự làm khổ bản thân mình ý. Cũng lâu phết rồi, hi. Nhưng bây giờ e chả nghĩ gì nữa, tùy duyên, nếu ko có, mình có tìm cũng vô ích. Em tin vào cái gọi là duyên phận. Kể cả đời này không lấy ck, e cũng thấy chả sao, ít nhất bây h chưa có ny, cũng cảm thấy bt, hơn nữa còn tự do thoải mái ý. :D
24 tuổi, FA, chả sao! :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back