VietBank: Chương trình tiếp nhận sinh viên thực tập 2011 - 2012 [30/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hay là những ng ở HN thì k cần syll?sáng nay đi nộp thì c ây đã bảo la gần full rùi...có j thì gọi điện sau.:( ai nộp trc thi đc nhận, k hiểu lựa chọn theo tiêu chuẩn j.đúng ra là khi hết hạn mới tổng hợp hồ sơ rùi chọn những ng có CV đẹp chứ nhi????????
ủa bạn Mihonnie ở SG à? k biết đã có bạn nào được nhận chưa nhỉ,có ai ở HN mà đc thực tập r cho thông tin đi ^^

---------- Post added 19-12-2011 at 06:11 PM ----------

Bạn nào ơi cho minh hỏi với.TRong phần thông tin ứng viên co phần chức danh dự tuyển thì mình ghi vào đó cái j vậy.Có hải ghi vị trí thực tap không???
có 2 cái vị trí họ tuyển thì b ghi vào thôi : nhân viên kinh doanh vs hỗ trợ tín dụng í

tức là h phải in bản thôg tin ưg viên ra nộp kèm vs hồ sơ lý lịch. mà hồ sơ lý lịc ra ngoài mua kai hồ sơ mà mọi ng vẫn thg mua đấy hả bạn?

cái sơ yếu lí lịch mình tự viết riêng có được ko các bạn nhỉ? nếu thế thì ko cần dấu của địa phương đâu nhỉ, vì người ta không cho mà :D

hnay tớ đến nộp hồ sơ ngân hàng này, cũng chưa có lý lịch nhưng chị nhận hồ sơ bảo có thể bổ sung sau. Chắc ko sao đâu, khi nào nộp giấy giới thiệu nộp luôn thể^^

có 2 vị trí là hỗ trợ tín dụng và phát triển kinh doanh đó bạn, minh ghi ca 2 vị trí vào vì có 2 mục mà.

có bác nào ở hn đc đi chưa,con bạn m đc gọi đi r mà m chưa thấy j,híc

Bạn của bạn nộp lâu chưa??? Mình cũng mới nộp hôm t7 thôi nhưng chắc là k đc nhận r. Hôm đi nộp c ấy nhận HS và bảo luôn với tớ là trường Mở (trg mình đang theo học) chị không chắc là có chính sách nhận hay không đâu. Buồn quá :(

hnay tớ đến nộp hồ sơ ngân hàng này, cũng chưa có lý lịch nhưng chị nhận hồ sơ bảo có thể bổ sung sau. Chắc ko sao đâu, khi nào nộp giấy giới thiệu nộp luôn thể^^
bạn may thật đấy! tớ tới hôm thứ 6 tuần trc, thiếu sơ yếu lý lịch phải về đấy. hqua phải đi nộp lại. cũng chưa biết thế nào.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud