VietBank: Chương trình tiếp nhận sinh viên thực tập 2011 - 2012 [30/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thông báo cho bạn nào muốn thực tập chưa nộp thì nộp lẹ lẹ đi vì mình nộp từ hốm 1/12 rồi 7/12 anh trên phòng nhận sự đã gọi điện kêu lên pgd tiếp nhận thực tập ko pv gì hết .Hồ sơ thì đơn xin thực tập , bản thông tin ứng viên , bảng điểm , giây giới thiệu như vậy là đủ rồi còn muốn thêm thì photo cmnd .Nộp lẹ đi vì mình nghĩ gần full rồi đó bạn nào nộp trước thì được ưu tiên nhận trước

thông báo cho bạn nào muốn thực tập chưa nộp thì nộp lẹ lẹ đi vì mình nộp từ hốm 1/12 rồi 7/12 anh trên phòng nhận sự đã gọi điện kêu lên pgd tiếp nhận thực tập ko pv gì hết .Hồ sơ thì đơn xin thực tập , bản thông tin ứng viên , bảng điểm , giây giới thiệu như vậy là đủ rồi còn muốn thêm thì photo cmnd .Nộp lẹ đi vì mình nghĩ gần full rồi đó bạn nào nộp trước thì được ưu tiên nhận trước
hic bạn ơi bạn nộp chi nhánh nào đó hic tận 30 mới hết hạn mà đã full mình chưa xin dc giấy xác nhận cơ

ko có giấy xác nhận thì dùng giấy chứng nhận sinh viên cũng được mình nộp ở hội sở Thi sách TPHCm mấy bạn nộp sớm được ưu tiien hơn và được phân về pgd gần nhà bạn nào nộp sau cho đi xa đó mỗi pgd hình như chỉ có 3 bạn thôi.Thằng bạn mình nộp tuần trước ở thủ đức bị cho đi Q4 xa tít

các bạn ơi cho mình hỏi, đơn xin thực tập viết như thế nào vậy, có ai có mẫu share cho mình với.hic

các bạn ra lun bà triệu nộp thôi,lần trc m ra quan hoa nộp thì bị bảo ra bà triệu,báo hại mất thời gian kinh khủng,mà m có phải nộp syll đâu nhỉ,hay chị ấy quên k bảo m bổ sung híc

hum no m ra nop o Ba Trieu ay,c o phong hanh chinh cung keu bo sung them so yeu ly lich,hic,sao k thong bao luon tren web, ai den cung fai quay ve de bo sung,mat cong qua >"<

---------- Post added 15-12-2011 at 10:56 PM ----------

bắt buộc phải nộp ở Bà Triệu đấy vì đấy mới là chi nhánh có bộ phận hành chính tiếp nhận hố sơ, còn các địa điểm khác chỉ là SGD thui.sao có bạn bảo k bị bảo bổ sung thêm SƠ YẾU LÝ LỊCH nhi? mai thử gọi điện hỏi lại phòng hành chính xem

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud