Thi tuyển và phỏng vấn tại MHB

Ngày 18/5 mình vừa thi viết và phỏng vấn tại ngân hàng MHB Thanh Hoá. Bài test gồm 20 câu trắc nghiệm a,b,c 20p nói chung là cũng dễ lắm, thi xong bọn mình ngồi chờ pv luôn. Hội đồng tuyển dụng từ trong hội sở ra, có 2 chị pv bọn mình. Các chị chả hỏi gì về nghiệp vụ đâu, toàn hỏi những cái linh tinh, nào là nhà em làm nghề gì, ở đâu... Có khoảng 4,5 bạn pv xong được các chị đưa 1 tờ giấy hình như xuống thi viết vòng 3, còn bọn mình ( khoảng 12 người) không phải làm tiếp gì cả. Chắc là oạch rôi!:p

Mình nộp ở MHB chi nhánh Gia Lai, nhưng thực ra lại đi thi ở phòng giao dịch Phù Đổng, chỗ gần khách sạn Hoàng Anh á. Mà tuyển số lượng ít quá mà mình cũng không tự tin với bài test. Thôi, thua keo này bày keo khác, chờ cơ hội khác chứ biết sao bây giờ.

ban thuyan96 thi co ket qua chua vay ban? mình cũng thi cùng đợt với bạn nhưng đợi mãi mà chả thấy kết quả j hết...đợi mãi chả thấy bạn nhỉ???bạn được báo kết quả chưa?huhuhu

Anh chị cho em hỏi, vị trí quản lý rủi ro của MHB là làm gì? có áp lực lắm không? Lương thưởng thế nào ah.thanks.

Bạn được thông báo chưa? Mình không được thông báo kết quả, chắc out rồi. Số lượng tuyển ít quá nên cơ hội thấp, :d, chắc tìm cơ hội khác thôi. Bạn còn nộp hồ sơ đâu nữa không?
ban thuyan96 thi co ket qua chua vay ban? mình cũng thi cùng đợt với bạn nhưng đợi mãi mà chả thấy kết quả j hết...đợi mãi chả thấy bạn nhỉ???bạn được báo kết quả chưa?huhuhu

Các bạn ơi cho mình hỏi môi trường làm việc ở MHB thế nào vậy, rồi chế độ đào tạo,áp lực công việc, lương thưởng,...vị trí tín dụng nhé. Cảm ơn cả nhà

bạn nào nhớ đề thi MHB post lên cho mọi người xem với. mình chuẩn bị thi MHB mà ko biết ôn những gì. ai đã từng thi MHB bảo mình với. help...........

Chào các bạn mình vừa thi MHB Bình Dương, PV vòng 1, không biết tự vòng 1 đến vòng 2 là bao lâu, bạn nào đang làm MHB có kinh nghiệm chia sẽ mọi người với

Bạn sevensqnh ơi tớ cũng mới thi tuyển vị trí nhân viên kinh doanh tại MHB Bình Dương. Cũng đang ngồi chờ đợi sốt ruột quá. Hic. Mà bạn pv buổi chiều hay sáng? Tớ thấy tuyển 2 người mà có đến trên 20 mem dự pv. Khi nào có thông tin gì báo cho mình biết với nhé.

Bạn sevensqnh ơi tớ cũng mới thi tuyển vị trí nhân viên kinh doanh tại MHB Bình Dương. Cũng đang ngồi chờ đợi sốt ruột quá. Hic. Mà bạn pv buổi chiều hay sáng? Tớ thấy tuyển 2 người mà có đến trên 20 mem dự pv. Khi nào có thông tin gì báo cho mình biết với nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên