Thi tuyển và phỏng vấn tại MHB

Ngày 18/5 mình vừa thi viết và phỏng vấn tại ngân hàng MHB Thanh Hoá. Bài test gồm 20 câu trắc nghiệm a,b,c 20p nói chung là cũng dễ lắm, thi xong bọn mình ngồi chờ pv luôn. Hội đồng tuyển dụng từ trong hội sở ra, có 2 chị pv bọn mình. Các chị chả hỏi gì về nghiệp vụ đâu, toàn hỏi những cái linh tinh, nào là nhà em làm nghề gì, ở đâu... Có khoảng 4,5 bạn pv xong được các chị đưa 1 tờ giấy hình như xuống thi viết vòng 3, còn bọn mình ( khoảng 12 người) không phải làm tiếp gì cả. Chắc là oạch rôi!:p

có bạn nào từng thi IT ở VCB chi nhánh tỉnh thì cho tớ ít kinh nghiệm với. Sắp thi rồi

Anh chị nào đang làm việc tại MHB cho e xin chút chia sẻ ý kiến với ạ , e đang thực tập ở chi nhánh MHB, e thấy điều kiện thi tuyển của bank này cũng k quá khắt khe, mà lại k phân biệt bằng cấp dân lập hay công lập.. E đang dự tính nhân đợt thực tập này tìm hiểu và thi tuyển vào vị trí GDV ở MHB... Rất mong được anh chị và mọi ng chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển, phỏng vấn và nếu có thể là 1 số vấn đề tham khảo về môi trường làm việc và mức lương ạ. EM cảm ơn mọi ng :X

bạn thực tập ở chi nhánh nào của MHB ? mình thấy ngân hàng này tuyển ít lắm. NH đang tuyển ở chi nhánh Bà Rịa Vũng Tàu mà mình tít tận Hà Lội cơ :( đợt vừa rồi mình cũng thực tập ở chi nhánh Hà Nội :(

dạ có anh chị nào biết bao nhiêu lâu là mình biết được kết quả sau khi hết hạn nộp hồ sơ ko ạh? trên web chính thức của MHB có thông báo danh sách trúng tuyển ko ạh? em cảm ơn nhìu!!

dạ có anh chị nào biết bao nhiêu lâu là mình biết được kết quả sau khi hết hạn nộp hồ sơ ko ạh? trên web chính thức của MHB có thông báo danh sách trúng tuyển ko ạh? em cảm ơn nhìu!!

Bao nhiêu lâu thì tùy chi nhánh và tùy tình hình em ơi. Thường thì Phòng Hành Chánh tại chi nhánh sẽ gọi cho em khi có kết quả. Còn ngày vào làm việc cũng tùy. Ngày trước anh gửi hồ sơ, đôi khi cũng 3 đến 6 tháng mới kêu đi phỏng vấn, kết quả có khi từ 1 đến 2 tháng. Xin việc là vậy đó!

Tuần sau em đi phỏng vấn MHB vị trí GDV mà không có tí kinh nghiệm nào cả, anh chị nào từng trải rồi cho em xin vài lời khuyên với, nói thật là em run quá ...

Cho mình hỏi có bạn nào nộp hồ sơ vào MHB Gia Lai đợt vừa rồi k?đợt tuyển từ 15/5 đên 5/6/2012 đó.Đã có ai được gọi pv chưa thế? Mình thấy hết hạn nộp hồ sơ lâu rồi,mà chẳng thấy MHB gọi điện j cả,lo quá

Bạn thuyan96 thi GDV MHB chi nhánh nào vậy bạn,bạn đã thi chưa?bạn nộp hồ sơ cho đến lúc được gọi đi phỏng vấn có lâu k vậy?

Bạn thuyan96 thi GDV MHB chi nhánh nào vậy bạn,bạn đã thi chưa?bạn nộp hồ sơ cho đến lúc được gọi đi phỏng vấn có lâu k vậy?
Mình mới đi phỏng vấn sáng nay, MHB Gia Lai, phỏng vấn xong test luôn, mình nộp hôm đầu tháng 6,mới được gọi phỏng vấn cách đây 1 tuần. Bạn đã được gọi chưa? Mình nộp giao dịch viên,chiều nay phỏng vấn nhân viên kinh doanh thì phải.

Vậy hả pạn?vậy chắc mình out rồi,hok thấy họ gọi gì hết.Mình thấy MHB Gia Lai tuyển hai đợt,một đợt tuyển phòng giao dịch ở Chưsê,một đợt tuyển chi nhánh Gia lai,thuyan96 nộp đợt nào thế?huhu vậy là thi rồi,mình k đc gọi rồi,buồn quá đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên