Thi tuyển Lienvietpostbank 25/2/2017

Những ai có kinh nghiệm rồi thì chỉ pv vòng cuối cùng. Đỗ thì vài ngày là gọi ngay. M đc gọi và bị giục mail trả lời liên tục để kịp tiến độ tuyển dụng

chị ơi, phỏng vấn thì họ hỏi gì ạ? chị phỏng vấn tầm bao nhiêu phút ạ?

Thực ra LVPB pv khá kĩ, như đợt năm ngoái mình thi thì ban đầu qua vòng trắc nghiệm kiến thức, sau đó thì pv, vòng pv ban đầu họ hỏi qua về CV cũ, một chút kĩ năng mềm, sau đó họ hỏi cả về quá trình làm báo cáo thực tập và khóa luận tốt nghiệp của mình, rồi họ đưa ví dụ hỏi phân tích dòng tiền ... (nvu). Tất nhiên là hồi đó tạch vì chưa có kinh nghiệm :))) nhưng mình nghĩ các bạn thi sau nên chuẩn bị kĩ về mặt kiến thức, đặc biệt với những bạn thi vị trí QHKHDN. Góp ý vậy thui :)) Chúc mn thi tốt và gặp nhiều may mắn!

Chắc tuỳ ng, tuỳ hội đồng. Sau màn chào hỏi và giới thiệu, nta chỉ hỏi mình biết gì về vị trí này, 2 câu về tin học vp, 4 câu nghiệp vụ, 1 câu về sở thích và 1 câu về gia đình.

chị ơi, phỏng vấn thì họ hỏi gì ạ? chị phỏng vấn tầm bao nhiêu phút ạ?

à còn hỏi về bản thân, gia đình, có chịu đc áp lực thời gian lv ko vi LVPB phải thay phiên đi làm thứ 7, CN để thu tiền từ các điểm bưu điện. hơn nữa chỉ tiêu cũng khá cao mà ls lại thấp nên cũng khá khó lôi kéo khách hàng. mấy khoản này cộng lại m ko ưng nên đã từ chối bên này

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên