Thi tuyển Lienvietpostbank 25/2/2017

Có ai cùng thi đợt 25/2 của LVPB vừa qua ko ạ? Giao lưu, kết bạn và cùng chia sẻ tin tức với nhau nhé. Mình hồi hộp quá không biết bao lâu mới có kq?
Em thi LV chi nhánh Sơn La hôm 25 đây ạ. 25 thi n.vụ, 26 PV. Chờ kết quả đau tim quá. Em trả lời pv cũng ổn nhưng hôm đi pv gặp 1 chị 88, kiểu phong thái điềm đạm chín chắn khéo léo thích lắm ý [emoji23][emoji23] Em mới ra trường lại lần đầu đi pv, chưa có nhiều kinh nghiệm. K biết gu của hội đồng pv thế nào [emoji23][emoji23] mỗi ngày chờ đợi trôi qua tự tin lại ít đi 1 chút :)))

Sent from my Redmi Note 3 using U&Bank Mobile app

Em thi LV chi nhánh Sơn La hôm 25 đây ạ. 25 thi n.vụ, 26 PV. Chờ kết quả đau tim quá. Em trả lời pv cũng ổn nhưng hôm đi pv gặp 1 chị 88, kiểu phong thái điềm đạm chín chắn khéo léo thích lắm ý [emoji23][emoji23] Em mới ra trường lại lần đầu đi pv, chưa có nhiều kinh nghiệm. K biết gu của hội đồng pv thế nào [emoji23][emoji23] mỗi ngày chờ đợi trôi qua tự tin lại ít đi 1 chút :)))

Uầy, 96 chắc trẻ nhất hội đây :p. Em thi vị trí gì vậy? Mình cũng sáng 26 pv, chờ đợi sốt ruột quá. Chắc phải tuần nta mới báo b ạ.

Uầy, 96 chắc trẻ nhất hội đây :p. Em thi vị trí gì vậy? Mình cũng sáng 26 pv, chờ đợi sốt ruột quá. Chắc phải tuần nta mới báo b ạ.
Em sinh đầu 96 nên giấy khai sinh đổi sang 95, em vừa ra trường hôm thi nghiệp vụ ý :)) em thi cv hỗ trợ phát triển kinh doanh chị ơi. Chị thi vị trí gì ạ.

Em sinh đầu 96 nên giấy khai sinh đổi sang 95, em vừa ra trường hôm thi nghiệp vụ ý :)) em thi cv hỗ trợ phát triển kinh doanh chị ơi. Chị thi vị trí gì ạ.

Me too sáng 26 mình ra chả thấy ai ý, ngồi lúc rồi vào oánh trận, hồi hộp chết đi đc. Bạn pv lâu ko?

Mình có hỏi thì họ bảo có chỉ tiêu nhưng nta ko đăng. Pv thì cũng bt nên kb ntn, toàn hỏi nghiệp vụ thoai. Bạn vừa ra trg thì nta hỏi những gì?

Mình có hỏi thì họ bảo có chỉ tiêu nhưng nta ko đăng. Pv thì cũng bt nên kb ntn, toàn hỏi nghiệp vụ thoai. Bạn vừa ra trg thì nta hỏi những gì?
Em toàn hỏi về Tin thôi k hỏi tí nghiệp vụ gì luôn ý. Nên em cũng hơi hụt hẫng vì phần nghiệp vụ em chuẩn bị tương đối kỹ. Chị đã đi làm ở đâu chưa ạ? Với chị pv lúc mấy giờ? Từ giờ có thể suy ra mấy ng pv vị trí của mình ý xD

Họ cũng hỏi mình về tin học và nghiệp vụ. Ko ngờ hỏi về tin luôn, may còn nhơ nhớ chút. Haha. Họ hẹn mình 8h thì tầm 8h hơn tẹo vào trận.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên