Thất nghiệp - Nỗi ám ảnh của em :(

Đối vơi
:( nhưng GDV cực kì khó đc gọi. vì mình có 1m56 :))
Đối với GDV chiều cao là 1 yếu tố quan trọng trong tuyển dụng nhưng có phải là tất cả đâu, còn phải cách ứng xử, giao tiếp và thông minh nữa mà nên bạn cứ tự tin mà nộp đi. Mà năm nay 24 là tuổi Canh Ngọ à, đững chữ Canh thường hay vất vả lúc đầu:))

Mình cũng thất nghiệp và cũng đang rải đơn từ từ đây. May mà cuối tuần này đc hẹn đi phỏng vấn.

Mình cũng thất nghiệp và cũng đang rải đơn từ từ đây. May mà cuối tuần này đc hẹn đi phỏng vấn.
mình đây nè, toàn vào tới vòng pv các ngân hàng mb, sacom, vietcom, vietin..mà trượt mấy lần chứ, đến nản, thấy mình k phù hợp nhưng có cơ hội là chiến để vào cho nó biết thế nào là vỡ mộng thôi..bảo gia đình là sấp hồ sơ rồi, k lo, may mà mình còn có việc chứ k thì mệt

Mình thì vừa nghỉ Vp xong, trong khi chưa xin việc nào mới, hjhj, cứ lạc quan lên bạn nhé!
liệu sau này bạn có tính vào làm ngân hàng nữa k, t hỏi thật đấy, tại bạn t 2 đứa cũng nghỉ ở đấy rồi, 1 đứa chuyển nghề khác, 1 đứa du học, chả biết thế nào, còn các bạn khác của t ở bidv vs vietin thì vẫn đi làm đều dù rất cực

liệu sau này bạn có tính vào làm ngân hàng nữa k, t hỏi thật đấy, tại bạn t 2 đứa cũng nghỉ ở đấy rồi, 1 đứa chuyển nghề khác, 1 đứa du học, chả biết thế nào, còn các bạn khác của t ở bidv vs vietin thì vẫn đi làm đều dù rất cực
hầu như các ngân hàng như vietin và BIDV thì làm ở đấy khá chắc và khá ổn rồi. còn như mấy ngân hàng VP hay gì gì đấy thì ra vào là chuyện bt b à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên