Thành viên mới làm quen

NIck mình là Progress, progress có nghĩa là Tiến bộ. Mình nghĩ ở đời phải tiến bộ, không là sẽ bị đảo thải mất, hi2.

chao anh chi ,em la Pham The Hoang ,sinh vien nam3 .rat vui dc lam quen va hoc hoi nhieu tu cac anh chi

Mình là Thành cũng đang chuẩn bị dự thi vào ngân hàng ở Thái Nguyên. Trượt mấy lần rồi, chắc khả năng chém gió kém nên toàn xịt pv thôi. ai có kinh nghiệm vào chỉ bảo giúp mình nhé
Thân chào mọi người

mình là sv học viện ngân hàng, giờ đang thất nghiệp rất mong được làm quen với mọi ng

dạ,e xin chào các tiền bối. E là sv năm 3 HVNH, tham gia fb Vietnam Bankers đã lâu nhưng hnay e mới phát hiện ra là diễn đàn mình và đang háo hức khám phá những điều kì diệu ẩn chứa bên trong ạ ^^.

chào mọi người, e là SV năm 3 khoa quản trị khách sạn du lịch nhưng rất thích là mong muốn đc làm trong lĩnh vực ngân hàng. Mem mới nên mong đc anh chị đi trước giúp đỡ nhiều ạ :)

chào cả nhà em là Hà em chuẩn bịlà sv năm 3 khoa TCNH của Viện Mở HN , rất vui khi đc tham gia diễn đàn này và mong sẽ học hỏi được nhiều điều ạ !!!

2 cả nhà, mình tên Trịnh Công Sơn, sinh viên năm thứ 5 của ĐH Ngân hàng =))
Nik:chuyentinhdatvo_xuandieutcs :D:D

hihi.............ok em đồng ý. Em là Bách quê ở Tuyên Quang, học chuyên nghành tài chính ngân hàng ở Trường ĐH Lương Thế Vinh ở Nam Định. Rất vui khi được làm quen với mọi người!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,805
Thành viên mới nhất
Jennette
Back
Bên trên