Thành viên mới làm quen

Chào mọi người! em là sinh viên năm nhất nhưng cũng có ít nhiều quan tâm đến lĩnh vực ngân hàng! có gì mong mọi người chỉ bảo giúp. em cám ơn trước

Chào các anh/ chị !!!
Em Hương - 90 - nhưng là sinh viên năm cuối sắp ra trường rồi :D
Hi vọng đc làm quen và nhận được sự chỉ bảo,giúp đỡ của mọi người <3

hi các anh chị
em là Thúy, sinh viên năm 3 (sinh năm 90 ạ), dh ngoại thương. em học chuyên ngành ngân hàng, nhưng khổ nỗi năm bọn em là năm đầu tiên trường đào tạo chuyên ngành này. nên không biết ra trường thế nào nữa. mà em nghe thấy ngân hàng toàn tuyển chân dài mà em chân ngắn thì làm thế nào nhỉ. hưc hưc. a, em ở Vinh, Nghệ An nhé. có ai đồng hương hok ta?
em biết được trang web này khi tham gia test tuyển dụng ở trường em. vào mới thấy thật bổ ích. ub muôn năm. hi.
mới tham gia diễn đàn, mong các anh chị chỉ bảo nhiều nhiều ạ

halo!

hj. Chao pa con!:p Mình là thành viên mới, hân hạnh được làm quen.
Mình tên Hiền,sinh viên năm cuối, đang thực tập ở ngân hàng Agribank.
Hy vọng nhận được sự quan tâm giúp đỡ của các bạn.8->:)

Hi Anh Chị! Em tên Dũng, hiện đang làm tại Seabank, đợt tới em có ý định thi tuyển công chức vào Ngân hàng Nhà Nước, anh chị hoặc bạn nào có kinh nghiệm thì Share cho e với nhá! Mong được làm quen với tất cả các anh chị và các bạn.

My name is Mai. I am nơ junior at university and major is corporate finance. I am so glad to enjoy in this forum and to be with all u guys to exchange knowledge and experiences also.
Nice too meet all of u and have a nice day!

Chào mọi người
Mình là Hà, sinh viên năm 4 trường Thương mại, mình học khoa Kinh tế
Mình mới tham gia vào diễn đàn, rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người :D

chào các tiền bối, cho em làm quen cái ạ :D, em tên là Hoàng, sinh năm 1990, hiện là sinh viên năm thứ 4 trường Đại Học THăng Long, chuyên ngành tài chinh- ngân hàng, rất mong được cả nhà giúp đỡ :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hêlu cả nhà. Em la Hạnh đang học năm thứ 3 HỌc viện NGân Hàng. Sinh năm 90. Em mới vào diễn đàn chưa lâu nhưng rất háo hức được làm quen với các anh chị và các bạn :). Đề nghị anh Hưng sớm tổ chức buổi offline tiếp theo để ma mới như em có cơ hội tiếp xúc với nhà mình :X
Nick yahoo của em là loveyouforevertq , ai có hứng thú nói chuyện đêm khuya thì cứ pm em nha :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên