Thành viên mới làm quen

222 mọi người

em là thành viên mới, mới tốt nghiệp HVNH nên rất mong được mọi người chỉ giáo thêm kinh nghiệm để đi thi tuyển.

Chào cả nhà,

Mình là thành viên mới, mình đến từ HSBC. Rất mong được làm quen với nhiều anh em.

Hi anh Hưng và các bạn!
Em là Kim Anh, sinh viên Văn Lang chuyên ngành tài chính sắp tốt nghiệp, đang trong địa bàn thất nghiệp hehe, có thông tin gì về recruitment của các ngân hàng mong anh Hưng và các bạn vui lòng thông báo cho em biết cái nhé! Cảm ơn mọi người nhiều nhiều!
Hộp mail của em đây ttkimanh.ayp@gmail.com
Rất vui được làm quen!

chào các sư huynh, các sư tỷ các vị tiền bối.
em mới chập chững bước vào diễn đàn thôi. (mới toe nhé :d)
toàn mấy anh chị đi làm hết cả rồi.híc. em mới sv năm 3 của ThăngLong University thôi.
Mong các anh chị chỉ bảo nhiều cho em ạ. em cũng sắp đi thực tập rồi mà k biết thế nào nữa. hic híc

chào tất cả các anh chị . Em là sinh viên năm 1 HVNH. Rất vui được làm quen và học hỏi kinh nghiệm từ các anh chị.

mình mới tham gia diễn đàn thôi, nhưng dã tham khảo khá nhiều tài liệu từ diễn đàn, mình nhận thấy diễn đàn cung cấp thông tin liên quan đến ngân hàng rất hay, đáng tham gia học hỏi.
mình là sinh viên năm 3 đại học Cần Thơ.

Xin chào mọi người!

Em đang là sinh viên năm 3 của trường CĐ Tài Chính Hải Quan, hiện đang thực tập tại ngân hàng Agribank. Rất mong nhận được sự quan tâm và giúp đỡ của các anh chị.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên