Thành viên mới làm quen

Welcome em, có phải là em đẹp zai mới vào ngồi gần chỗ anh Hoàng không nhỉ ;;)

OMG. không phải đâu ạ. Bạn đẹp zai í là Quyết. Còn em ngự trên tầng 7 cơ ạ. Em đang chờ offer để về Văn phòng hội đồng quản trị ;) ;) ;)

---------- Post added at 02:35 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

uhm, mình nhầm tí xíu, dưng mà rất vui được làm quen với bạn :d

Hem bít Mr ACB bao tuổi. Thôi thì mình cũng xưng em cho lịch sự. Em ở Thái Nguyên và học cấp 2 CVA, A1K10 ạ :D :D :D

OMG. không phải đâu ạ. Bạn đẹp zai í là Quyết. Còn em ngự trên tầng 7 cơ ạ. Em đang chờ offer để về Văn phòng hội đồng quản trị ;) ;) ;)

---------- Post added at 02:35 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

Hem bít Mr ACB bao tuổi. Thôi thì mình cũng xưng em cho lịch sự. Em ở Thái Nguyên và học cấp 2 CVA, A1K10 ạ :D :D :D
Hehe, lại còn biết cả tên bạn í nữa, em ngự trên tầng 7 cơ à, goodluck nhé :D

hí hí, nhìn mặt có lẽ là nhận ra mình, ngày xưa đi học thầy Khánh ngồi cạnh nhau suốt :p

Vậy à? Ngày xưa đi học tớ chơi cùng nhiều bạn lắm, giờ lâu rùi chả nhớ hết. Ấy tên là j`?

---------- Post added at 08:40 AM ---------- Previous post was at 08:38 AM ----------

Hì hì. Thì có mấy lần em đi ăn trưa cùng cả nhóm ở phòng nhân sự nên bít gần hết các anh chị mà. Em ngồi chỗ anh Cường OD đấy ạ. Thế còn chị ở phòng nào ạ? Mai em sẽ nói vs bạn Quyết là chị khen bạn í đẹp trai ná ^^
Hehe, lại còn biết cả tên bạn í nữa, em ngự trên tầng 7 cơ à, goodluck nhé :D

Hi cả nhả! em là thành viên mới ra nhập diễn đàn,tiếc quá em bít UB muộn nên bọ lỡ mất cơ hội đi off lần 1 vs các tiền bối , phí quá a!! ;)).
Nhân tiện đây em xin giới thiệu đôi chút ,:D.
Tên họ đầy đủ của e là: Bùi Thị Diệu Linh,em sinh năm 91, hiện dang là sv năm 2 khoa TCNH ,hệ CNTH,trường ĐHTM :)..
Chúc cả tuần làm việc,học tập vui zẻ và suôn sẻ nha!! :X.

có bác nào là dân HANU ko ạ,mới vào đây làm wen, nếu mà gặp đc 1 đồng môn thì e mới đỡ run, hixhix
em tên là Đào Thị Dung,vừa tốt nghiệp khoa TCNH, hiện nay e vẫn đg trg quá trình tìm việc, hi vọng đc mọi người wan tâm và giúp đỡ.
have a nice day to everyone

có bác nào là dân HANU ko ạ,mới vào đây làm wen, nếu mà gặp đc 1 đồng môn thì e mới đỡ run, hixhix
em tên là Đào Thị Dung,vừa tốt nghiệp khoa TCNH, hiện nay e vẫn đg trg quá trình tìm việc, hi vọng đc mọi người wan tâm và giúp đỡ.
have a nice day to everyone

Hi there,

Tớ cũng học Hanu đây.

Hi cả nhả! em là thành viên mới ra nhập diễn đàn,tiếc quá em bít UB muộn nên bọ lỡ mất cơ hội đi off lần 1 vs các tiền bối , phí quá a!! ;)).
Nhân tiện đây em xin giới thiệu đôi chút ,:D.
Tên họ đầy đủ của e là: Bùi Thị Diệu Linh,em sinh năm 91, hiện dang là sv năm 2 khoa TCNH ,hệ CNTH,trường ĐHTM :)..
Chúc cả tuần làm việc,học tập vui zẻ và suôn sẻ nha!! :X.
he he cùng trường rùi em :D, anh năm 3 khoa TCNH đây ;)) cái hệ CNTH là hệ ji thế???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên