Thành viên mới làm quen

Hi all,
Mình là Triệu, sinh viên năm cuối ĐH ngoại thương. Hiện tại mình đang định hướng học CFA để làm phân tích và đầu tư tài chính. Mình biết đến diễn đàn thông qua fb của một người bạn. Thực sự thì mình cũng mới định hướng học CFA thôi vì chuyên ngành của mình là QTKD nên hiểu biết về ngân hàng cũng như nghiệp vụ về ngân hàng vẫn còn rất hạn chế. Mình rất mong nhận được sự giúp đỡ, sẻ chia cũng như hướng dẫn của mọi người.
Cảm ơn tất cả các bạn!
Nếu có thể chúng ta cò thể chia sẽ tài liệu cho nhau bạn nhé!
Mình thì rất đam mê nghiên cứu lý thuyết hàn lâm về ngân hàng.
Có thể bạn hãy chia sẽ tài liệu trong quá trình bạn học tập tại FTU cho mình nhé!

Xin chào mọi người!
Có mem nào đang làm ở Tiền Giang hoặc người Tiền Giang đang làm việc tại TP.HCM không.
Mình là mem mới.
Mong được làm quen với mọi người!
:D

Xin chào mọi người!
Mình là thành viên mới , hiện đang làm việc tại BIDV, mới được 3 tháng nên còn non nớt lắm a, mong được làm quen mới mọi người và được học hỏi từ mọi người ạ.
Cuối ngày làm việc mình thường xuyên ghé Ub, nghe nhạc tại chỗ làm việc thư giãn, chứ về nhà rồi k có chỗ nào chơi cả.
Khát khao của mình là được ngồi nhâm nhi cafe nghe nhạc không lời nhưng sao khó quá.
sad ...

Xin chào mọi người!
Mình là thành viên mới , hiện đang làm việc tại BIDV, mới được 3 tháng nên còn non nớt lắm a, mong được làm quen mới mọi người và được học hỏi từ mọi người ạ.
Cuối ngày làm việc mình thường xuyên ghé Ub, nghe nhạc tại chỗ làm việc thư giãn, chứ về nhà rồi k có chỗ nào chơi cả.
Khát khao của mình là được ngồi nhâm nhi cafe nghe nhạc không lời nhưng sao khó quá.
sad ...
Bạn Huong89ph ở Hà Nội thì hôm nào rảnh mình mời cafe nghe nhạc giao lưu hi hi

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất