Techcombank tuyển dụng Chuyên viên khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ tại Hà Nội [26.08.2012]

các ngân hàng bây giờ toàn nộp hồ sơ trực tuyến, vui quá, đỡ mất thời gian với công sức hơn bao nhiêu :))

Đã nộp 13 lượt hồ sơ vào Tech, chưa đc gọi pv lần nào :(
Tech chê sv trường DL rùi :(

Đã nộp 13 lượt hồ sơ vào Tech, chưa đc gọi pv lần nào :(
Tech chê sv trường DL rùi :(

Hum nọ mới nghe sếp mềnh TĐ vs GĐ PGD linh đàm về TH 1 bạn học DL chuẩn bị vào làm RM ở đó, nói chung là 1 chút khó khăn thui bạn ak :).Cố lên

cậu này chỉ nghĩ đến đoạn qua hso ùi mà không nghĩ đến đoạn khi pvan thì làm thế nào, nếu cậu là tân cử nhân thì cách hỏi của NTD sẽ khác vs những người đã đi làm, hơn nữa, k khó để p/h c chưa đi làm ở 1 bank khác, đến luk đó thì đúng là tự đào hó chôn mình ùi đấy :p

Mình hay viết thế này : em có 6 tháng làm việc tại VP bank , tại vị trí thực tập sinh , sau đó được chuyển lên nhân viên bán hàng trực tiếp

thực tế tớ có 5 tháng thực tập và 1 tháng thử việc , và việc nói 6 tháng làm việc tại VP bank hoàn toàn là đúng sự thật , thậm chí các giấy tờ cũng đầy đủ cả luôn

Mình hay viết thế này : em có 6 tháng làm việc tại VP bank , tại vị trí thực tập sinh , sau đó được chuyển lên nhân viên bán hàng trực tiếp

thực tế tớ có 5 tháng thực tập và 1 tháng thử việc , và việc nói 6 tháng làm việc tại VP bank hoàn toàn là đúng sự thật , thậm chí các giấy tờ cũng đầy đủ cả luôn

haha, thế thì cậu nên nói là phần k/n làm việc k nên bỏ trống mà hãy ghi công việc thực tập vào, cái này thì tớ hoàn toàn đồng ý, tớ dù không thực tập ở bạnk mà là ở 1 cty thì khi apply tớ vẫn ghi k/n đó vào hso mà :)
cậu viết như thế kia dễ khiến người khác hiểu lầm lắm, ít nhất đã có 1 người hiểu sai, đó là tớ :p

Cho mình hỏi làm sao để hoàn thiện hồ sơ trực tuyến ở techcombank.Mục quá trình học vấn mình không thể lưu được :)

Có tối thiểu 1 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực Ngân hàng.

Hic ngân hàng nào cũng yêu cầu 1 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực ngân hàng thì sinh viên mới ra trường tạch hết ah. Mà không được nhận lấy đâu kinh nghiệm trong lĩnh vực ngân hàng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên