Techcombank tuyển dụng Chuyên viên khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ tại Hà Nội [26.08.2012]

Zê, đợi mãi cuối cùng cũng chờ đc hnay:D
Em đến đây, Tech mở của cho em vào với nhé;))

Đợt này chắc đợt cuối. nhanh lên bạn ạ, thứ 5 tuần trước thấy đang soạn thảo văn bản ko tuyển mới ra trường nữa, chỉ có chuyên viên từ NH khác sang thì nhận thôi. Tech lương thấp nhưng thôi thì mới ra trường có chỗ làm đã. Mình cũng đang làm QHKH doanh nghiệp đây :(, được 1 năm rồi

1 năm thì QHKH bank nào chả y/c, cơ mà họ có cấm sv mới ra trg nộp đâu, cứ apply đi bạn, có mất j đâu :D
tớ cũng là tân cử nhân và tớ đang là RM của tech đây :).cố lên \:D/

:d bạn ở CN nào thế. Mình cũng đang làm RM. T____T 2 lần trước trốn ko đi học RM tân tuyển rồi, 20 này lại bị bắt đi đào tạo 11 ngày RM tân tuyển, mà mình 1 năm rồi hic thôi thì coi như đi nghỉ dưỡng vậy, bạn có phải đi ko?

oh, vậy mình điền là chưa có kinh nghiệm thì vẫn có khả năng qua vòng hồ sơ nhỉ, chứ nói là có kinh nghiệm đến lúc bị hỏi ko biết gì mà trả lời :)

Đã nộp 13 lượt hồ sơ vào Tech, chưa đc gọi pv lần nào :(
Tech chê sv trường DL rùi :(

Không phải đâu bạn ơi. T học TLU, cũng apply tech và đã được gọi đi test nè. SV trường t làm cho Tech kha khá đó nên không có chuyện Tech chê DL đâu nhá :)

Bên Techcombank Hà Nội, mình nộp trực tuyến mà cũng k thấy nhà tuyển dụng vào xem thì không biết khi nào mới qua cái vòng hồ sơ nữa :(

hix, không biết lần này có dc gọi đi test ko, haizzz, mà nộp trực tuyến mình ko up ảnh dc :(( :((, đã chỉnh sửa theo đúng mẫu rùi nhưng vẫn ko dc :((

:d bạn ở CN nào thế. Mình cũng đang làm RM. T____T 2 lần trước trốn ko đi học RM tân tuyển rồi, 20 này lại bị bắt đi đào tạo 11 ngày RM tân tuyển, mà mình 1 năm rồi hic thôi thì coi như đi nghỉ dưỡng vậy, bạn có phải đi ko?

hí hí, 21 mà. hum đó tớ cũng đi, bạn ở SGD ak, tớ ở Vĩnh Phúc. chào tiền bối nhá :D

hí hí, 21 mà. hum đó tớ cũng đi, bạn ở SGD ak, tớ ở Vĩnh Phúc. chào tiền bối nhá :D

ok hehe nghe nói là học khóa này vui lắm. Hẹn lên đó gặp nhé, mà hôm trước mình có đi học cùng bạn nam nào ở Vĩnh Phúc khóa RM dưới 1 năm kinh nghiệm :d

chắc là mấy a dưới CN, e làm PGD vĩnh yên mà.hì, mà a/c tên j thế, hum trc xem dsach đi học đợt nì có 8 đ/c thui mà.add outlook hết ùi,mỗi tội chưa chào hỏi đc hết :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên