Techcombank tư vấn tuyển dụng trực tiếp tại U&Bank

Chuyên mục tư vấn tuyển dụng của TCB tại U&Bank.

Cảm ơn anh Quách Tĩnh đã nhiệt tình tư vấn cho các em. Qua đây, mình xin nhắc nhở các bạn thành viên, trước khi "đặt câu hỏi" hãy "tìm kiếm" các bài viết khác trên diễn đàn, vì rất nhiều câu hỏi của các bạn bị trùng lặp, không có nội dung mới.

Tự học hỏi, tự tìm hiểu cũng là một trong những đức tính quan trọng khi làm việc tại Ngân hàng (tất nhiên, tự học, tự tìm trong khuôn khổ cho phép).

Hơn nữa, nếu bạn nào đã biết, hiểu câu hỏi thì có thể trả lời các bạn vào sau, chưa hiểu vấn đề thay vì chỉ đọc, thấy mình biết rồi thì bỏ qua... như hiện nay.

Với tinh thần CHO & NHẬN, mình hi vọng rằng, các bạn sẽ giúp đỡ nhau tốt hơn. Học thày không tày học bạn mà! Phải không các bạn!

Bạn Quách Tĩnh ah,
Hiện tại các vị trí đó còn nhu cầu tuyển dụng không?
Thanks bạn.

nghe nói Tech đang có tuyển dụng cái vị trí Chuyên viên xử lý nợ, lại còn đòi trên m66 thì chịu, mình có m65,5 :-w

Dear a Quách Tĩnh,

Em mới tham gia vào diễn đàn và vừa rùi mới gửi CV cho a qua tin nhắn riêng. Không biết gửi vậy có đúng không nữa :( vì em không tìm thấy địa chỉ email của anh. Em ra đi làm được 1 năm, chưa được 2 năm như yêu cầu của anh nhưng em vẫn gửi CV cho anh xem vì em thấy em cũng có chút kinh nghiệm phù hợp.

Thanks & Best Regrads.
Rosy.

Anh Quách Tĩnh !
Ngân hàng mình có tuyển nhân viên IT phần cứng không ạ ,được làm việc tại ngân hàng là niềm mơ ước của anh trai em.

Thích nhỉ vừa mới nói là ko có duyên mà đc gọi đi tuyển tận 2 vị trí cơ à.
Được gọi nh mà kết quả thì bặt vô âm tín. Biết là đông ng pv cơ mà sao có b nhận được kết quả. Còn t đi 2 lần đều về zero, ko tin tức gì.
Đúng thật là ko có duyên mà @-)

Hi all, mình cũng đang công tác tại Khối S&D ( Sales and Development), đang cần tuyển dụng vị trí Giao dịch viên ( yêu cầu: ưa nhìn, nhanh nhẹn, không đòi hỏi kinh nghiệm). Vị trí Relationship Manager (Priority - dịch vụ Khách hàng cao cấp), yêu cầu: kinh nghiệm 1 năm sales, ngoại hình đẹp, kỹ năng bán và dịch vụ xuất sắc. Vui lòng liên lạc: Trung 0936 321 485. Cảm ơn!

mình gởi bình thường mà thienkim, nhận thư confirm ngay. Có lẽ hso b sai thật đấy. Có những lỗi nhỏ nhưng ta nghiễm nhiên nghĩ đúng nên cho qua đấy tyeu. Xem lại kĩ và apply sớm ih na! chúc cuối tuần ấm áp bên gdinh nha các banker!

Hi all, mình cũng đang công tác tại Khối S&D ( Sales and Development), đang cần tuyển dụng vị trí Giao dịch viên ( yêu cầu: ưa nhìn, nhanh nhẹn, không đòi hỏi kinh nghiệm). Vị trí Relationship Manager (Priority - dịch vụ Khách hàng cao cấp), yêu cầu: kinh nghiệm 1 năm sales, ngoại hình đẹp, kỹ năng bán và dịch vụ xuất sắc. Vui lòng liên lạc: Trung 0936 321 485. Cảm ơn!
Cho mình hỏi cái này có thi tuyển j ko vậy bạn? Mà tuyển ở đâu? HN hay HCM vậy?

Bạn ơi cho mình hỏi vị trí GDV số lượng tuyển là bao nhiêu, bao jờ hết hạn ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên