Techcombank tư vấn tuyển dụng trực tiếp tại U&Bank

Chuyên mục tư vấn tuyển dụng của TCB tại U&Bank.

Cảm ơn anh Quách Tĩnh đã nhiệt tình tư vấn cho các em. Qua đây, mình xin nhắc nhở các bạn thành viên, trước khi "đặt câu hỏi" hãy "tìm kiếm" các bài viết khác trên diễn đàn, vì rất nhiều câu hỏi của các bạn bị trùng lặp, không có nội dung mới.

Tự học hỏi, tự tìm hiểu cũng là một trong những đức tính quan trọng khi làm việc tại Ngân hàng (tất nhiên, tự học, tự tìm trong khuôn khổ cho phép).

Hơn nữa, nếu bạn nào đã biết, hiểu câu hỏi thì có thể trả lời các bạn vào sau, chưa hiểu vấn đề thay vì chỉ đọc, thấy mình biết rồi thì bỏ qua... như hiện nay.

Với tinh thần CHO & NHẬN, mình hi vọng rằng, các bạn sẽ giúp đỡ nhau tốt hơn. Học thày không tày học bạn mà! Phải không các bạn!

tớ cũng nhờ cô tớ là Pgd chi nhánh nộp hộ hồ sơ , thấy cô ý bảo , tech đang rà soát nv yếu kém để loại rồi mới tuyển, chả hiểu thế nào nữa. hồ sơ mình cũng khá đẹp , 2 bằng Dh trong nc và mba nc ngoài @@

đúng rồi đó mình cũng làm ở tech hội sở đc cho ra rìa vì cái tội kém yếu này!
có những chi nhánh như ở 57 láng hạ còn đào thải 1 lúc hơn 50 nhân viên cơ

@@ hôm nay tớ đc Tech gọi phân xuống mãi Nhổn gì đó nhưng tớ từ chối >.<

mọi người ơi, tớ nộp callcenter ở tech từ tháng 27/2. Không biết vị trí này đã thi chưa nhỉ? ^^

các anh chị ơi nào có kinh nghiệm cho em hỏi nộp đơn ứng tuyển ở Tech thì trực tuyến hay gửi mail hiệu quả hơn anh chị nhỉ? mong anh chị chỉ bảo dùm em ạ ^^?

Anh Quách ơi.Em học Toán kinh tế bên KTQD.Anh có tuyển k anh :( .Em thấy mình hợp bên quản trị và dự báo rủi ro hơn anh ạ :(

híc.mình thấy vị trí nào cũng yêu cầu tối thiểu 2 năm kinh nghiệm.Sinh viên mới ra trường như mình chắc khó r`
P/s: anh/chị nào cho em hỏi: em học Marketing của NEU thì làm vị trí nào sẽ là thích hợp nhất ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên