Seabank và vietin: mong mọi người cho em lời khuyên

E mới nghỉ SB, ký hợp đồng 1 năm đầu, vừa rồi nghỉ trước khi kết thúc hợp đồng, tưởng bị phạt phí đào tạo tại chỗ 2 tháng lương cơ bản(trong phụ lục hợp đồng có ghi vậy =>chuối cả lải) nhưng may sao ko bị phạt các bác ạ :)))
p/s: E nghĩ không cần lăn tăn sb vs Viettin đâu, cứ VT mà chiến thôi :))

Thế có bác nào làm hay "hiểu" Seabank hai bà trưng ko, cho em ít thông tin với :rolleyes:

Vietin cho chắc bác àh dù gì NH TMCP bên ngoài cũng bèo nhèo và nhân sự biến động dữ lắm

Vietin cho chắc bạn. Ít ra cũng ổn hơn seabank nhiều. Thằng kia có sổ mũi hắt hơi thì cũng ko sao chứ seabank là mệt đấy

Mỗi NH có đặc thù riêng, NH lớn thì áp lực lớn, lương OK. Thuyền to sóng lớn bạn ạ... Bạn nên suy nghĩ kỹ, môi trường SB như bạn chia sẻ là rất rất oke rùi... Mình làm STB nè, áp lực cực cao nhưng chế độ thỏa đáng...

E mới nghỉ SB, ký hợp đồng 1 năm đầu, vừa rồi nghỉ trước khi kết thúc hợp đồng, tưởng bị phạt phí đào tạo tại chỗ 2 tháng lương cơ bản(trong phụ lục hợp đồng có ghi vậy =>chuối cả lải) nhưng may sao ko bị phạt các bác ạ :)))
p/s: E nghĩ không cần lăn tăn sb vs Viettin đâu, cứ VT mà chiến thôi :))[/QUOT
Mần sao để không bồi thường đây bác, nghe một số người nói phải bồi thường mới ác của chuối. Đào tạo tại chỗ cái cuốc gì đâu bồi thường.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên