Phỏng vấn thực tập tại Techcombank

Bộ phận kỹ thuật bên tech thiệt là pro....^^
Mình vừa nhận được cái mail thẻ thực tập sinh của Tech, làm sao với nó đây, in ra hay sao nhỉ.
mình nghĩ nó gửi cho mình biết vậy thôi, chứ cái thẻ nó phải tự làm cho mình rồi còn đóng dấu lên đó nữa chứ, mình làm thì có ý nghĩa gì nữa :D, mà ko biết thực tập có lương ko nhĩ :)|P

mình gửi mail xác nhận thực tập nhưng sao ko thấy tbáo gì lại hết,ko bít sao nữa

Mình cũng không thấy có thông báo lại gì hết nhưng nhận được cái mail nội dung là cái thẻ thực tập.

miền bắc sao chả thấy thông tin đi phỏng vấn tiếp nhỉ. mà sao miền nam các ngân hàng tuyển nhiều thế mà miền bắc lúc nào cũng ít hơn. thiệt thòi quá đi mất.huhuhuhuhuhhuhuh

miền bắc sao chả thấy thông tin đi phỏng vấn tiếp nhỉ. mà sao miền nam các ngân hàng tuyển nhiều thế mà miền bắc lúc nào cũng ít hơn. thiệt thòi quá đi mất.huhuhuhuhuhhuhuh
bạn maiphuong cũng thi Tech HN ah :(

---------- Post added 29-11-2011 at 09:43 PM ----------

mình nghĩ nó gửi cho mình biết vậy thôi, chứ cái thẻ nó phải tự làm cho mình rồi còn đóng dấu lên đó nữa chứ, mình làm thì có ý nghĩa gì nữa :D, mà ko biết thực tập có lương ko nhĩ :)|P
chúc mừng các bạn HCM nhé. Tech HN vẫn bặt vô âm tín :( các bạn đi tiếp nhận TTS về nhớ share cho cả nhà nà :D

cac ban o mien Nam phong van vong 3 ntn the?chia se kinh nghiem vs cac ban Mien bac chut it nhi.hihi

Nhìn cách sắp xếp địa điểm phỏng vấn thì mình đoán là hôm phỏng vấn vòng 3 này ở Hà Nội chủ yếu là đến địa điểm thực tập của mỗi người để quản lý chi nhánh nhìn mặt là chủ yếu.

không biết ở hn lấy bao nhiêu nhỉ, sáng mai mình đi phỏng vấn rồi. lo quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back