Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

t học trường ĐH Thành tây c ạ.t đang làm cộng tác viên ở sacombank.vẫn chưa thấy gì cả?vì đến hết ngày 26 mới hết hạn nộp hồ sơ.

Bạn đang làm CTV thẻ cho Sacombank à. Hôm nay mình mới đi nộp. Bên HCM có danh sách test rồi. thấy mấy bạn lên ub kêu k có tên. Xem ra lần này Sacom lọc hồ sơ kỹ đây

quả thực năm nay kinh tế khó khăn quá hay sao mà thấy mấy bank tuyển nhân viên cũng ít đi, rồi thực tập cũng ít, chẳng bù năm ngoái đông vật vã

tình hình chung các bạn ah, mình là sinh viên năm cuối nên cũng đang rất lo lắng về vấn đề này :(

Bạn đang làm CTV thẻ cho Sacombank à. Hôm nay mình mới đi nộp. Bên HCM có danh sách test rồi. thấy mấy bạn lên ub kêu k có tên. Xem ra lần này Sacom lọc hồ sơ kỹ đây

um.t cũng k biết thế nào nữa, đến hết 26/10 thì chắc miền bắc cũn có danh sách nhưng hình như trong TP HCM họ nộp đông hơn ngoài bắc mình vì họ có nhiều năm rồi nên thông tin biết nhiều còn ngoài nỳ t thấy ít người biết thông tin nên có lẽ số lượng nộp hs ít hơn..t đi làm ở đó cũng không thấy đông người đi noopj hồ sơ đâu.

Anh chị ơi cho em hỏi. Năm nay em đăng ký thực tập vào SCB,thì ngày test trên máy tính có fải ăn mặc chỉnh tề như áo sơ mi đóng thùng+giầy tây ko ạ hay là chỉ cần ăn mặc lịch sự là đc(vì ko biết là có fỏng vấn hay xem xét ngoại hình gì thêm ở vòng này ko hay chỉ vào test thôi rồi về).Còn nếu đậu vòng test này thì ngày Phỏng vấn trực tiếp hãy sơ vin ạ? Anh chị nào có kinh nghiệm rồi giúp em với ạ.^^

scb hay sacombank em? nếu là sacombank thì năm ngoái a đã tham gia chương trình này rồi,em cứ ăn mặc chỉnh tề nhé,người ta cũng đánh giá đó,sacombank chú trọng ngoại hình mà,lúc a vô test là ai cũng mặc chỉnh tề hết đó^^

scb hay sacombank em? nếu là sacombank thì năm ngoái a đã tham gia chương trình này rồi,em cứ ăn mặc chỉnh tề nhé,người ta cũng đánh giá đó,sacombank chú trọng ngoại hình mà,lúc a vô test là ai cũng mặc chỉnh tề hết đó^^

Dạ,em biết rồi ạ. Thanks Anh (chắc là anh) nhiều ^^

haiz yah, bữa đi thi em mặc áo sơ mi không phải màu trắng (dù vẫn ăn mặc lịch sự, áo sơ mi, quần tây). Haizz, lo quá, có khi nào vì vậy mà bị đánh rớt hok chèn. Cứ nghe mọi người nói làm e thấy lo lo....((

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?
Theo mình biết thì hôm đi thi để thực tập vào Sacom ( ở HN ) thì các bạn sẽ bị đo chiều cao đấy, dép cao thì bị bỏ ra, dép bệt thì k sao ^^

Các anh chị ơi, khi đăng kí thực tập ở Sacombank, nếu đc NH nhận thực tập và sau đó giữ lại thử việc thì có buộc phải kí cam kết gắn bó với NH k ạh không ạh?
Cái này các bạn đừng lo lắng nhiều, chẳng mấy khi được như thế đâu

Sao ngoài Hà Nội mãi chưa có lịch đi test nhỉ mọi người, trong miền Nam đi test thế nào rồi??? Có gì chỉ anh em ngoài này với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên