Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

mỉnh nghĩ là được đó bạn ạ! bạn cao 1m55 là có thể đăng ký được vị trí 3,4,5,6,7,8 rùi. Chị mình thấy ở Sacombank có mấy chị nhân viên chưa đủ cao nhưng cũng được vào làm mà!

Cho mình hỏi là giữa giao dịch viên tín dụng với chuyên viên khách hàng cụ thể là chuyên viên khách hàng cá nhân thì khác nhau ở chỗ nào vậy?

Nghe nói, tụi saccombank sẽ lấy thước đo đó, không đủ chiều cao sẽ bị cho về, mình boy 1m62, không đủ chiều cao @@

đc đó bạn,mình học kinh tế ,vấn đề này đã được giải đáp trong các cuộc gặp mặt vs giám đốc nhân sự sacombank , nữ chỉ yêu cầu 1m55 trừ teller còn ko hề có việc đo bằng thước :D

đc đó bạn,mình học kinh tế ,vấn đề này đã được giải đáp trong các cuộc gặp mặt vs giám đốc nhân sự sacombank , nữ chỉ yêu cầu 1m55 trừ teller còn ko hề có việc đo bằng thước :D
yeahh, nge bạn nói mình mừng quá hihi. vậy là an tâm nộp hồ sơ rùi ^^

chào cả nhà, có ai đã từng thi phỏng vấn thực tập sinh tiềm năng của sacombank chưa? xin mọi người chia sẽ một its kinh nghiệm hen, thanks

Nhưng hình như cái thực tập chỉ tuyển ở HCM hay sao hả các bạn :(

Ủa, không có đo bằng thướca2a, mình nhớ mình đọc ở diễn đàn nào đó nói là Saccom sẽ đo bằng thước mà ta....???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên