Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

Sao kỳ vậy,mình ứng tuyển vị trí KHCN,có trong danh sách đậu nhưng ko có tên phỏng vấn cũng ko dc gọi di pv Imperial.Hôm nay lại thấy dc thực tập ở hội sở.Vậy là Ko dc phỏng vấn tiềm năng à?

Sao kỳ vậy,mình ứng tuyển vị trí KHCN,có trong danh sách đậu nhưng ko có tên phỏng vấn cũng ko dc gọi di pv Imperial.Hôm nay lại thấy dc thực tập ở hội sở.Vậy là Ko dc phỏng vấn tiềm năng à?

Trùi bạn sướng thế,không fv vòng 3 mà vẫn vô Hội Sở làm à ? :)

Vào hội sở rồi chỉ có buồn thêm mà thôi. Ở hội sở họ ko dám cho bạn nhúng tay vào làm cái gì đâu.

oi, dong canh ngo, dung la buc boi cai sacom nay that, no chi tuyen chan dai thoi, khong can trinh do, hic hic

@yuechan: thất bại rùi bạn ui, thật sự là không trả lời dc gì lun. Chắc có lẽ mình không có duyên với sacombank rùi, thui đành chịu vậy :(
người ta hỏi khó lắm hả soibang?Bạn K di pv nói người ta hỏi cũng như bạn thanhnam nói mà?

Hic, sao ai cũng ác cảm sacom tuyển chân dài không vậy (mặc dù mấy bạn đậu toàn cao trên 1,65m).
Mình phỏng vấn Sacom Imperial, qua cách trả lời và kiến thức áp dụng để trả lời thì mấy bạn ấy không phải là chân dài không đâu mấy bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên