Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

Trên 50%,cộng với ngoại hình,giọng nói...nữa,không phải điểm cao là đậu đâu nhé

Các anh chị ơi cho em hỏi, nếu như em thực tập cùng lúc hai ngân hàng thì có được ko ạ?
Các anh chị thấy thực tập ở techcombank như thế nào?
em xin cảm ơn!

Các anh chị ơi cho em hỏi, nếu như em thực tập cùng lúc hai ngân hàng thì có được ko ạ?
Các anh chị thấy thực tập ở techcombank như thế nào?
em xin cảm ơn!
Topic này đa số là bằng bạn không à :), năm nay đi thực tập giống bạn luôn á, mình cũng đậu techcombank nè, thực tập một chục cái ngân hàng cũng được, miễn là bạn sắp xếp được thời gian và di chuyển, quan trọng là bạn không có thời gian để làm gì hết vì cứ suốt ngày chạy từ chỗ này sang chỗ khác . :)

Mình cũng vừa đi Test sáng thứ 6 nè.Hình như nó không báo kết quả.Làm hết giờ là nó tự động tắt lun.Không cho mình dò lại nữa.Hix nghe giang hồ đồn đoán là trên 50% là có cơ hội.Hên xui vậy!

xin giúp đở,
bạn nào có ai thi trắc nghiệm sacom chửa,
theo mình biết là có 50 câu tg là 30phut
không biết nó hỏi những gì ta, mình đăng ký thực tập kiểm soát viên tín dụng ah, mong mọi người giúp đở
cảm ơn mọi người hen

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,716
Thành viên mới nhất
vnicu
Back