Phỏng vấn Thực tập tại Sacombank

Các anh chị nào đang làm ở Sacombank cho em hỏi về yêu cầu chiều cao ạ: em đọc ở mục thể lệ thì ghi chiều cao tối thiểu đối với nữ là 1m58, nhưng ở mục chi tiết từng vị trí thì có vị trí chỉ yêu cầu 1m55 thôi. Em cao 1m55 nên ko bit là mình có đủ điều kiện để nộp hồ sơ thực tập hay ko?

hjx hjx, bạn mình nộp thứ 3 tuần này mà cũng được kêu 15-11 này đi test luôn rồi.Chắc mình out rồi quá

ôi ai đậu vòng sơ tuyển sẽ nhận dc giấy mời đi test à? Mình thi ngày 2/11, trong buổi PV mấy anh chị nói là kết quả sẽ được gởi về trường sau 1 tuần mà??

hic, trong mấy bạn được Sacom gọi đi test có bạn nào cao dưới 1m55 ko ạ? Mình sợ Sacom sẽ loại những người dưới 1m55 nên chưa nộp hồ sơ!

cho em hỏi mấy cái mẫu của Sacombank nhiều mục ô nhỏ quá, không ghi tay đủ được ví dụ như kinh nghiệm làm việc/hoạt động, kỹ năng, .... Vậy mình có nên đánh máy hay làm một bản CV riêng kèm theo được không ? Em thấy thế có vẻ hợp lý hơn. Anh chị nào chỉ giáo dùm em

cho em hỏi mấy cái mẫu của Sacombank nhiều mục ô nhỏ quá, không ghi tay đủ được ví dụ như kinh nghiệm làm việc/hoạt động, kỹ năng, .... Vậy mình có nên đánh máy hay làm một bản CV riêng kèm theo được không ? Em thấy thế có vẻ hợp lý hơn. Anh chị nào chỉ giáo dùm em

100% không được! em lên đây là file mềm, em điền vào rồi in ra, nhất định không được đổi mẫu, không được thay đổi format!
http://www.mediafire.com/?i6rpeuzx4veq1nm
Thân

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch